Private school


M

Mr Mayunga

JF-Expert Member
Joined
Jun 11, 2011
Messages
313
Likes
11
Points
35
M

Mr Mayunga

JF-Expert Member
Joined Jun 11, 2011
313 11 35
Kuna baadhi ya private schools zinamanyanyaso sana kwa wafanyakazi wake,yani mkuu anaiendesha taasisi kama anavyotaka.Wengine wanaassume wafanyakazi hawajui haki zao za msingi wanapokua kazini.Hili halijakaa vizuri,wakuu wa shule za binafsi mjirekebishe.
 
Kijuche

Kijuche

JF-Expert Member
Joined
Aug 26, 2010
Messages
419
Likes
2
Points
35
Kijuche

Kijuche

JF-Expert Member
Joined Aug 26, 2010
419 2 35
Wape mashuti ya mbavu hao.
 
Nyakageni

Nyakageni

JF-Expert Member
Joined
Feb 1, 2011
Messages
14,177
Likes
1,481
Points
280
Nyakageni

Nyakageni

JF-Expert Member
Joined Feb 1, 2011
14,177 1,481 280
Asilimia 80% ya sisi watanzania ni wazembe wa kazi. Private lazima uwe competent na hardworking, acha uzembe na kama umeonewa Chukua sheria mkuu.
 
S

Skype

JF-Expert Member
Joined
Nov 5, 2010
Messages
7,280
Likes
67
Points
135
S

Skype

JF-Expert Member
Joined Nov 5, 2010
7,280 67 135
Kuna baadhi ya private schools zinamanyanyaso sana kwa wafanyakazi wake,yani mkuu anaiendesha taasisi kama anavyotaka.Wengine wanaassume wafanyakazi hawajui haki zao za msingi wanapokua kazini.Hili halijakaa vizuri,wakuu wa shule za binafsi mjirekebishe.
Tena sio wakuu wa shule tu, bali pia na wakurugenzi wa shule ni wanyanyasaji sana, kwa mfano mkurugenzi wa Musoma Utalii Sec School, wanamwita Marwa Siagi ni mnoko huyo! Waulize watumish wa pale watakuthibitishia.
 

Forum statistics

Threads 1,237,332
Members 475,533
Posts 29,284,739