Printing and Packaging in Tanzania kwa kifupi ni aghali sana tumeona mfano mwingi wa watu wengi wamekuwa wanakwenda kufanya kazi zao nje ya nchi
Kwa sasa tunakuletea hii huduma hadi mlangoni kwako.Tunaviwanda vitatu Ukraine na China bei zetu ni mara mbili chini ya Bei za Tanzania pamoja unaweza kuaply kupitia website yetu kama unakazi yoyote then tutakutengezea sample 5 kwa bure bila malipo yoyote hata kama ni kitabu tutakutumia kwa DHL kama ukiridhika nayo basi tunasign mkataba kazi zetu ni nzuri kwani tumefanya kazi kwa makampuni mengi tu ya Ulaya na Asia
Mbali na hapo tuna vifaa vya kisasa ambayo tunaweza kuprint mpaka 25000 copies of Journal kwa lisaa limoja ukitutumia order basi withini 4 days kazi yako ipo njiani
CONTACT PERO PRINTERS LTD
Base area 17 7km Road
Ovidiopil
Odessa Region
Ukraine
65005
Tel:3063-762-61-32/066-400-46-48
PERO PRINTERS TANZANIA LTD
CONTACT PERSON MONICA MASAWE,
TEL +255 763-438378,
DAR ES SALAAM.
TANZANIA
PERO PRINTERS ZANZIBAR :
House № 1226 Kokoni,Stonetown-Zanzibar Tanzania;
TEL/FAX +255-24-2231063;
MOBILE +255-752-850400, +255-765-939393
EMAIL ZETU NI
WEBSITE😛eroprinters.com
info@peroprinters.com
Kwa sasa tunakuletea hii huduma hadi mlangoni kwako.Tunaviwanda vitatu Ukraine na China bei zetu ni mara mbili chini ya Bei za Tanzania pamoja unaweza kuaply kupitia website yetu kama unakazi yoyote then tutakutengezea sample 5 kwa bure bila malipo yoyote hata kama ni kitabu tutakutumia kwa DHL kama ukiridhika nayo basi tunasign mkataba kazi zetu ni nzuri kwani tumefanya kazi kwa makampuni mengi tu ya Ulaya na Asia
Mbali na hapo tuna vifaa vya kisasa ambayo tunaweza kuprint mpaka 25000 copies of Journal kwa lisaa limoja ukitutumia order basi withini 4 days kazi yako ipo njiani
CONTACT PERO PRINTERS LTD
Base area 17 7km Road
Ovidiopil
Odessa Region
Ukraine
65005
Tel:3063-762-61-32/066-400-46-48
PERO PRINTERS TANZANIA LTD
CONTACT PERSON MONICA MASAWE,
TEL +255 763-438378,
DAR ES SALAAM.
TANZANIA
PERO PRINTERS ZANZIBAR :
House № 1226 Kokoni,Stonetown-Zanzibar Tanzania;
TEL/FAX +255-24-2231063;
MOBILE +255-752-850400, +255-765-939393
EMAIL ZETU NI
WEBSITE😛eroprinters.com
info@peroprinters.com