Press za Jeshi la Wananchi: Yuko wapi msemaji mkuu wa Jeshi, Kanali Ilonda?

Press za Jeshi la Wananchi: Yuko wapi msemaji mkuu wa Jeshi, Kanali Ilonda?

Girland

JF-Expert Member
Joined
Jan 24, 2016
Posts
2,714
Reaction score
4,738
Kuelekea tarehe 29 October,Tokea tusikie press ya afisa wa jeshi la wananchi Captain Tesha, Jeshi la wananchi limetoa press mbili na zote zikitolewa na Kaimu mkurugenzi wa mawasiliano KANALI Benard(Ex ADC wa Rais Magufuli)

Inatafakarisha na kujiuliza je msemaji mkuu wa jeshi KANALI ILONDA yuko wapi na kwanini jambo nyeti kama hili anapewa Kaimu?.

Wajuzi wa mambo mtusaidie !
 
ukiangalia kwa jicho la Intelegesia Jeshini kuna kitu akiko sawa hizi press za jeshi sio kawaida kama wanajiami na kwa nini aliekua mpambe wa Magufuli
 
Back
Top Bottom