President Magufuli ends visit


Geza Ulole

Geza Ulole

JF-Expert Member
Joined
Oct 31, 2009
Messages
16,677
Likes
9,023
Points
280
Geza Ulole

Geza Ulole

JF-Expert Member
Joined Oct 31, 2009
16,677 9,023 280
President Magufuli ends visit

By Vision Reporter

Added 11th November 2017 07:59 PM

Presidents Magufuli and Museveni commissioned the Mutukula One Stop Border Post that will facilitate easy movement and management of persons and goods across the two countries.

Magufuli-703x422.jpg

PIC: Tanzania President John Pombe Magufuli being seen off by Uganda's Vice-President Edward Ssekandi today

MAGUFULI IN UGANDA

Tanzania President John Pombe Magufuli has ended his three-day State visit to Uganda during which, together with his counterpart President Yoweri Museveni, they were involved in a number of activities.

On his arrival in Uganda, the two Presidents commissioned the Mutukula One Stop Border Post that will facilitate easy movement and management of persons and goods across the two countries. The two leaders also signed a bilateral agreement.

They further commissioned the construction of the proposed 1,400km East African Crude Oil Pipeline to run from Hoima district to the India Ocean port of Tanga in Tanzania.

President Magufuli, who was on his first State visit to Uganda, today held discussions with President Museveni at the Golf Course Hotel in Masaka, before departing for Tanzania.

Magufuli, who was accompanied by his wife Janet Magufuli and several Government officials, was seen off at Mutukula Border Post by the Ugandan Vice-President Edward Ssekandi and senior government officials.

President Magufuli ends visit
 
Z

Zanzibar-ASP

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2013
Messages
4,737
Likes
7,971
Points
280
Z

Zanzibar-ASP

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2013
4,737 7,971 280
Afadhali sasa arudi zake Dar akatulie na kuendelea kuwatesa wadanganyika wenzie, maana hii ziara yake ya Uganda imekuwa zero kabisa. Kiingereza chake kibovu na kauli zake tata zimeharibu kabisa ziara yake.

Sasa ndio nimeamini kuwa, urais alisukumiziwa, hakuandaliwa, hakujiandaa na hakufaa.
 
mwaswast

mwaswast

JF-Expert Member
Joined
May 12, 2014
Messages
8,088
Likes
3,059
Points
280
mwaswast

mwaswast

JF-Expert Member
Joined May 12, 2014
8,088 3,059 280
Something sinister going on...A Head of State being seen off by the Vice President?
 
Geza Ulole

Geza Ulole

JF-Expert Member
Joined
Oct 31, 2009
Messages
16,677
Likes
9,023
Points
280
Geza Ulole

Geza Ulole

JF-Expert Member
Joined Oct 31, 2009
16,677 9,023 280
Something sinister going on...A Head of State being seen off by the Vice President?
And what will that be? mind u a road trip to Mtukula from Kampala is over 200 km!
 
MK254

MK254

JF-Expert Member
Joined
May 11, 2013
Messages
12,035
Likes
10,043
Points
280
MK254

MK254

JF-Expert Member
Joined May 11, 2013
12,035 10,043 280
Afadhali sasa arudi zake Dar akatulie na kuendelea kuwatesa wadanganyika wenzie, maana hii ziara yake ya Uganda imekuwa zero kabisa. Kiingereza chake kibovu na kauli zake tata zimeharibu kabisa ziara yake.

Sasa ndio nimeamini kuwa, urais alisukumiziwa, hakuandaliwa, hakujiandaa na hakufaa.
Heheheh!! Duh... Subiri wale jamaa wa buku saba watakukuta, hapatakalika hapa, utakimbia.
 
Geza Ulole

Geza Ulole

JF-Expert Member
Joined
Oct 31, 2009
Messages
16,677
Likes
9,023
Points
280
Geza Ulole

Geza Ulole

JF-Expert Member
Joined Oct 31, 2009
16,677 9,023 280
Afadhali sasa arudi zake Dar akatulie na kuendelea kuwatesa wadanganyika wenzie, maana hii ziara yake ya Uganda imekuwa zero kabisa. Kiingereza chake kibovu na kauli zake tata zimeharibu kabisa ziara yake.

Sasa ndio nimeamini kuwa, urais alisukumiziwa, hakuandaliwa, hakujiandaa na hakufaa.
Lugha si tatizo ungeangalia pia amesainisha miradi mingapi!
 
mwathadan

mwathadan

JF-Expert Member
Joined
Dec 1, 2016
Messages
977
Likes
707
Points
180
Age
25
mwathadan

mwathadan

JF-Expert Member
Joined Dec 1, 2016
977 707 180
Nataka mjue jinsi jamaa anavyowafinya! Hatanii! Ati majuzi mlisaini MOU ati Uganda I-commit cargo 60 to Mombasa? Angalia alichosaini juzi !
Haitunyimi usingizi nyinyi endeleeni na tabia zenyu za kischana mwisho wa siku tutaona nani anasema na kutenda
 
Geza Ulole

Geza Ulole

JF-Expert Member
Joined
Oct 31, 2009
Messages
16,677
Likes
9,023
Points
280
Geza Ulole

Geza Ulole

JF-Expert Member
Joined Oct 31, 2009
16,677 9,023 280
Haitunyimi usingizi nyinyi endeleeni na tabia zenyu za kischana mwisho wa siku tutaona nani anasema na kutenda
Ni kusema na kutenga! Don't get it twisted naskia sasa mnakopa kulipa deni! Interest rates juu ya interest rates A ponzi scheme into making !
 
eliakeem

eliakeem

JF-Expert Member
Joined
May 29, 2009
Messages
6,106
Likes
3,174
Points
280
eliakeem

eliakeem

JF-Expert Member
Joined May 29, 2009
6,106 3,174 280
Afadhali sasa arudi zake Dar akatulie na kuendelea kuwatesa wadanganyika wenzie, maana hii ziara yake ya Uganda imekuwa zero kabisa. Kiingereza chake kibovu na kauli zake tata zimeharibu kabisa ziara yake.

Sasa ndio nimeamini kuwa, urais alisukumiziwa, hakuandaliwa, hakujiandaa na hakufaa.
Wewe ndiyo pumbavu kweli yaani kazi kubwa aliyoifanya ya kuweka jiwe la msingi la bomba la mafuta kufufua reli ya upande wa Uganda na pia kuzindua ujenzi wa OSBP wewe umekuja kuona kiingereza tu.




kwani Magufuli ni muingereza mpaka ajue kiingereza!!?

Mbona Putin Merkel Ping wote hawa hawajui kiingereza lkn wanafanya vizuri. usiwe na colonial hangover. ni upumbavu na kukosa exposure.

Ukome kutuletea habari za hizbu na makojani hapa.

Acha ule matusi maana hamna namna sasa.
 
REDEEMER.

REDEEMER.

JF-Expert Member
Joined
Feb 22, 2015
Messages
5,748
Likes
8,009
Points
280
Age
25
REDEEMER.

REDEEMER.

JF-Expert Member
Joined Feb 22, 2015
5,748 8,009 280
Afadhali sasa arudi zake Dar akatulie na kuendelea kuwatesa wadanganyika wenzie, maana hii ziara yake ya Uganda imekuwa zero kabisa. Kiingereza chake kibovu na kauli zake tata zimeharibu kabisa ziara yake.

Sasa ndio nimeamini kuwa, urais alisukumiziwa, hakuandaliwa, hakujiandaa na hakufaa.
Kwahiyo wewe kwenye akili yako robo kwenye ziara umeona lugha tu.? Pipeline? Uganda to use our port? Etc hayo hujayaona?

Unataka serikali 8?
 

Forum statistics

Threads 1,238,832
Members 476,196
Posts 29,333,108