President Duterte - 'They want me to fight China. It’s gonna be a massacre!' - (FULL INTERVIEW)

ze kokuyo

JF-Expert Member
Jan 24, 2014
6,755
2,000
Huyu nae atulie sasa... Cha ajabu wenzake hata hawamjibu kama ameamua kuside na China c aendeleeee maneno maneno ya nn...
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom