C chiefmshujaa Member Joined Jun 28, 2015 Posts 27 Reaction score 0 Jul 7, 2015 #1 Karibuni nauza power banks za umeme na solar za ukubwa tofauti kwa bei poa .pia nakufikishia mpaka mlangoni kwako kwa maelezo zaidi piga 0713706571 Attachments 1436288904141.jpg 29.5 KB · Views: 136
Karibuni nauza power banks za umeme na solar za ukubwa tofauti kwa bei poa .pia nakufikishia mpaka mlangoni kwako kwa maelezo zaidi piga 0713706571
makolola JF-Expert Member Joined Sep 15, 2014 Posts 765 Reaction score 290 Jul 7, 2015 #2 inahifadhi umeme kiasi gani? inaweza tumika kucharge laptop,friji,pasi,feni na taa kwa pamoja?