moyafricatz
JF-Expert Member
- Nov 27, 2015
- 2,905
- 4,948
Vijana tunawajibu wa kupendana sana,kusaidiana,kuelekezana na kukosoana kwa akili na kwa wema .Picha hiyo wengi waliopigwa hapo sasa hivi wanashika majukumu nyeti ya Chama na Serikali wakati huo hawakuwa nayo yupo Naibu katibu Mkuu hapo,yupo RC hapo,wapo wakuu wa Wilaya hapo,wapo Madas hapo wapo Makatibu cha Chama hapo Yupo Mwenezi wa Mkoa wa Dodoma hapo na pia leo kwe hiyo picha yupo Mnec wetu mpya Jaffari Kubecha Mghamba na nk.
Kimsingi tuvumiliane ma tusiruhusu tofauti zetu au madhaifu ya wenzetu kuwa ajenda kwetu na kuyashikilia na mwishowe kutubomowa.
Chama hiki kinatutegemea sana vijana wa sasa kwaajili ya kesho na siku za usoni Serikali hii inatutegemea sana vinaja kwaajili ya kesho na usoninkushika nyazfa mbalimbali.
Sasa tutafanyaje kazi za Chama na Serikali tukiwa tukiwa tumeshajeruhiana sana sana huku nyuma na sasa.
Kimsingi tuvumiliane ma tusiruhusu tofauti zetu au madhaifu ya wenzetu kuwa ajenda kwetu na kuyashikilia na mwishowe kutubomowa.
Chama hiki kinatutegemea sana vijana wa sasa kwaajili ya kesho na siku za usoni Serikali hii inatutegemea sana vinaja kwaajili ya kesho na usoninkushika nyazfa mbalimbali.
Sasa tutafanyaje kazi za Chama na Serikali tukiwa tukiwa tumeshajeruhiana sana sana huku nyuma na sasa.