Pound Million 29.5 wapewe Wanafunzi waliokosa mkopo | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Pound Million 29.5 wapewe Wanafunzi waliokosa mkopo

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Janja PORI, Sep 29, 2011.

  1. Janja PORI

    Janja PORI JF-Expert Member

    #1
    Sep 29, 2011
    Joined: Jul 31, 2011
    Messages: 805
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 45
    wadau kama Membe amesema hayo mabilioni ya wingreza yaliyokuja wanafunzi watafaidika sasa basi wapewe waliokosa.
     
  2. N

    NGEDENGE Senior Member

    #2
    Sep 29, 2011
    Joined: Sep 20, 2011
    Messages: 109
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    umeugusa umma
     
  3. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #3
    Sep 29, 2011
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,804
    Likes Received: 1,189
    Trophy Points: 280
    je na zile za epa walizo zirudisha wezi zinafanyakazi ganu?
     
  4. Apollo

    Apollo JF-Expert Member

    #4
    Sep 29, 2011
    Joined: May 26, 2011
    Messages: 4,872
    Likes Received: 1,285
    Trophy Points: 280
    hilo sahau, sijui kama watawapa bodi ya mkopo.
     
  5. M

    Mtambob Member

    #5
    Sep 29, 2011
    Joined: Sep 25, 2011
    Messages: 40
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Unaijua sirikali hauijui?.izo pesa tyr kwishaenda kw ma2mbo ya wa2 kabla ht hazijaingia.CHEZEA TZ WW!
     
  6. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #6
    Sep 29, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,987
    Likes Received: 1,760
    Trophy Points: 280
    uandishi mbovu.
    tyr=?.
    ma2mbo=?.
    wa2=?.
    ht=?
    Upuuzi mtupu.
     
  7. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #7
    Sep 29, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,987
    Likes Received: 1,760
    Trophy Points: 280
    Hilo lingefanyika, ingekuwa na uamuzi wa busara. Ila nani wa kumshauri jk?
     
  8. Janja PORI

    Janja PORI JF-Expert Member

    #8
    Sep 30, 2011
    Joined: Jul 31, 2011
    Messages: 805
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 45
    da yani yan yan yan
     
  9. Kimolah

    Kimolah JF-Expert Member

    #9
    Sep 30, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 301
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 45
    jamaa (Membe) alikuwa akitoa taarifa kwa majivuno na majigambo yaani!! , ana 'confidence' kweli kututaarifu umma kuwa wapo kwenye mchakato mwingine wa kuwawezesha wanafunzi kupata madawati, waalimu kujengewa nyumba na tantalila miiingi kama ilivyo ada kusema ni rahisi, suala ni utekelezaji... halafu mi najiuliza .....kama hizi pesa imedhihirika ziliibwa, sasa mbona sikumsikia akiwaongelea waliohusika na wizi huo?!! maana wanajulikana!! huyo dalali kanjibahi mla pilipili si anajulikana?! waliohusika na manunuzi si wanajulikana?!!
    halafu it is known kuwa wizi wa pesa za mtanzania upo kwenye malipo na manunuzi....bado tena wanatengeneza namna za kufanya manunuzi na malipo kwa pesa zilizoibiwa kutokana na malipo ya manunuzi !!! JAAAAAAH!!! tuombe uzima, am telling you wanajamii hili litazungumzwa, litapita... madawati hayataonekana kama yatanunuliwa lazima watu watakula chao, dawati 1 la wnafunzi wawili utasikia laki 3 au nne, wakati likizidi sana elfu 90 au laki moja.... hizo nyumba nazo zitaundiwa "tume ya uratibu wa mchakato wa upangaji mkakati kufanikisha utekelezaji" (wizi mwingine in the making).
     
Loading...