postgraduate diploma

majeshi 1981

JF-Expert Member
Dec 7, 2013
2,093
1,500
wakuu naombeni mnijuze ni chuo gaani hapa nchini naweza kusomea stashahada ya uzamili (postgraduate diploma) kati ya fani zifuatazo; biochemistry, molecular biology/ biotechnology au anatomy? nahitaji sana majibu yenu
 

MAKANJAMNA

JF-Expert Member
Aug 8, 2013
1,135
2,000
wakuu naombeni mnijuze ni chuo gaani hapa nchini naweza kusomea stashahada ya uzamili (postgraduate diploma) kati ya fani zifuatazo; biochemistry, molecular biology/ biotechnology au anatomy? nahitaji sana majibu yenu

nenda UDSM kwenye ofisi ya CONAS (College of natural and applied sciences) pale kwenye jengo la Geology watakupa information zaidi..
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom