Mbaga Jr
JF-Expert Member
- May 28, 2018
- 54,575
- 133,162
Sitak kuongea na wwMxiuuu ๐คฃ๐คฃ๐คฃ ndoman umekua mpole
Sitak u-reply comment zangu wala sitak likes zako ๐
Sitak kuongea na wwMxiuuu ๐คฃ๐คฃ๐คฃ ndoman umekua mpole
Unyama ๐ชAnza uchawa sasa kwanza mi pesa ipo mkuu hilo hata wewe unajua humu.... ๐๐๐๐๐
๐๐Wacha nijaribu kama nitawezaSitak kuongea na ww
Sitak u-reply comment zangu wala sitak likes zako ๐
๐๐๐๐๐ฌ๐ฌ๐ฌSitak kuongea na ww
Sitak u-reply comment zangu wala sitak likes zako ๐
Hizi endorsement unazoona hazijaja zenyewe sheikh nlikuwa nakesha studioEty Mpaji Mungu ili nimshirikishe nimpe pesa na bado ana condition ngumu hatar khaaa ๐๐๐๐๐๐๐๐๐
Hapo sasa mbona utakua umecheza kama pele anUnyama ๐ช
Kwendraaaaa๐๐Wacha nijaribu kama nitaweza
Mwambie mtu wako akae mbali na Mm nshakasirika๐๐๐๐๐ฌ๐ฌ๐ฌ
Daaah mkuu kwa profile yako inaelekea wewe mwenyewe ni mtu mzito sana aiseee...Hizi endorsement unazoona hazijaja zenyewe sheikh nlikuwa nakesha studio
Sawa๐ถ๐พโโ๏ธKwendraaaaa
Imekwisha hyo atajaribu na ataweza tuu wee hilo ondoa shakaMwambie mtu wako akae mbali na Mm nshakasirika
,๐๐๐๐๐๐ฌ๐ฌ๐ฌ๐ฌMbona producers wengi hv? Au n ngoma la kuchukulia tuzo za mbele?
Jitume, punguza nyeto focus na kazi achana na wanawake wasio na tija, punguza pombe ongeza ubunifu. Hela haipungui $4000 ni kama msamaha tu kwa nyie newbieDaaah mkuu kwa profile yako inaelekea wewe mwenyewe ni mtu mzito sana aiseee...
Sasa kama unavojua mi ni underground jaribu kupunguza pesa mkuu utaniua sasa ๐๐๐๐
Khaaaaaa ๐ ๐ ๐ ๐ ๐ ๐Jitume, punguza nyeto focus na kazi achana na wanawake wasio na tija, punguza pombe ongeza ubunifu. Hela haipungui $4000 ni kama msamaha tu kwa nyie newbie
Mkuu vipi mzigo unauonajeWooozaaaa wooozaaaa
Ananikazia hapa hatareee ๐๐๐๐๐Mpaji analinda brand, unacheck kwanz dp ilivo kali ๐ฅ
๐๐ Alimgomea Platnumz kumshirikisha kwenye remix ya komasava sembuse wewe๐Ananikazia hapa hatareee ๐๐๐๐๐
Alimgomea mond kisa ana dem mbovu ๐Ananikazia hapa hatareee ๐๐๐๐๐
Siwezi naheshimu kipaji changu naona haupo serious Kwa hiyo Hela we kaimbe na meja kunta au Steve MweusiKhaaaaaa ๐ ๐ ๐ ๐ ๐ ๐
Wee kuweza mkuu mbona vya kupunguza vingi hivo...
Mkuu taanza na $2000 kwanza nakuomba mkuu najua kutokea wewe kwenye video yangu ni promo kubwa