Pongezi kwa washabiki wa Simba UKAWA

Pongezi kwa washabiki wa Simba UKAWA

Tudai Haki

JF-Expert Member
Joined
Sep 26, 2011
Posts
315
Reaction score
82
Nawapongeza Sana Kikundi Cha Hamasa Na Burudani Kwa Wachezaji Na Hata Watizamaji Cha Mpira Na Maendeleo A.k.a
Simba Ukawa(Umoja Wa Kampeni Za Wambura)

Kikundi hiki kimekuwa kikihamasisha kisasa kabisa kwa kuvaa sare nadhifu huku wakishangilia mwanzo mwisho.

Tunaomba wasiishie kwa simba tu bali wafanye hivyo hata timu ya taifa inapocheza,

Kwa vile wanatumia ghalama ningewaomba makampuni yawadhamini (hasa kwa mavazi na usafiri) kwani pia ni fursa ya matangazo.

Mwisho nawashauri na watani wao wa jadi (Yanga) nao waige jambo hili kwa maendeleo ya timu yao kwani kanuni moja ya maendeleo inasema "ukishindwa kuvumbua basi iga" maana hata wao nadhani wameiga kwa Liverpool.

Nawasilisha.
 
Nawapongeza Sana Kikundi Cha Hamasa Na Burudani Kwa Wachezaji Na Hata Watizamaji Cha Mpira Na Maendeleo A.k.a
Simba Ukawa(Umoja Wa Kampeni Za Wambura)
Kikundi hiki kimekuwa kikihamasisha kisasa kabisa kwa kuvaa sare nadhifu huku wakishangilia mwanzo mwisho.
Tunaomba wasiishie kwa simba tu bali wafanye hivyo hata timu ya taifa inapocheza,
Kwa vile wanatumia ghalama ningewaomba makampuni yawadhamini
(hasa kwa mavazi na usafiri) kwani pia ni fursa ya matangazo
Mwisho nawashauri na watani wao wa jadi(yanga) nao waige jambo hili kwa maendeleo ya timu yao kwani kanuni moja ya maendeleo inasema "ukishindwa kuvumbua basi iga" maana hata wao nadhani wameiga kwa liverpool.
nawasilisha.

Hivyo vikundi vyote ni uzao wa kundi la wakali wa terminal,hao full uhamasishaji mwanzo mwisho na kila mkoa uwa wanaenda kuisapoti Yanga
 
Hawa jamaa nawapongeza sana pia wako kikazi haswa
 
Kwa hiyo ni kama wanamwinua wambura?.
sijamwelewa mtoa mada kusifia kikundi cha mtu aliyefukuzwa simba!.nadhani hajajua the motive behind ya kundi hilo.vikundi vya uasi huanza hivihivi kwa kutukuza watu waliokinyume na taasisi husika.
 
sijamwelewa mtoa mada kusifia kikundi cha mtu aliyefukuzwa simba!.nadhani hajajua the motive behind ya kundi hilo.vikundi vya uasi huanza hivihivi kwa kutukuza watu waliokinyume na taasisi husika.

Kwanza hiki si kikundi cha wambura na jina la ukawa wenyewe hawalipendi ila ninyi msiowapenda ndio mliwapa kwa vile walikuwa wanamsapot wambura, na mm nasifu burudani yao uwanjani.
 
Hivyo vikundi vyote ni uzao wa kundi la wakali wa terminal,hao full uhamasishaji mwanzo mwisho na kila mkoa uwa wanaenda kuisapoti Yanga

Hawa Jamaa nawakubali sana hasa ile Slogan yao ''Ukiona Manyoa Ujue Kaliwa''. Pia wanashangiliaga mwanzo mwisho,kimbembe kinakuja wakati wanatoka Taifa mpaka wakifika Ubungo huko njiani washapigwa mabao kama matano na Traffic.
 
hawa jamaa nawakubali sana hasa ile slogan yao ''ukiona manyoa ujue kaliwa''. Pia wanashangiliaga mwanzo mwisho,kimbembe kinakuja wakati wanatoka taifa mpaka wakifika ubungo huko njiani washapigwa mabao kama matano na traffic.

nao wajitahidi kupiga suti nyeusi shati za njano na tai ya kijani
 
Back
Top Bottom