Polisi wa Kenya ni Aibu


M

mahwelu

JF-Expert Member
Joined
Jun 8, 2013
Messages
298
Likes
131
Points
60
Age
43
M

mahwelu

JF-Expert Member
Joined Jun 8, 2013
298 131 60
hiki nini sasa?

 
KWEZISHO

KWEZISHO

JF-Expert Member
Joined
Jan 29, 2016
Messages
6,869
Likes
5,453
Points
280
KWEZISHO

KWEZISHO

JF-Expert Member
Joined Jan 29, 2016
6,869 5,453 280
Bonge la aibu!! Polisi wanachokifanya ni kujiaibisha, unatumia risasi kupambana na wananchi?!
 
Odhiambo cairo

Odhiambo cairo

JF-Expert Member
Joined
Jul 11, 2015
Messages
8,984
Likes
10,407
Points
280
Odhiambo cairo

Odhiambo cairo

JF-Expert Member
Joined Jul 11, 2015
8,984 10,407 280
Mimi nafikiri EAC yote ni mbovu na hakuna aliye salama, na wala wakumsuta mwenzie

Mleta mada Unasahau wa hapa kwetu mwaka jana walipiga mazoezi mpaka na MIZINGA ati kisa ukuta?! Africa hasa mashariki ni zaidi ya aibu. Uganda, Tz, Burundi, Rwanda, Kenya & S Sudan hakuna wa knyoshea mwenzie mikono!!
 
Dumelang

Dumelang

JF-Expert Member
Joined
Aug 11, 2011
Messages
2,457
Likes
2,161
Points
280
Dumelang

Dumelang

JF-Expert Member
Joined Aug 11, 2011
2,457 2,161 280
Huyo Mjaluo pia Muhuni ana haribu nchi, akubali yaishe, bahati yake yupo kenya angekuwa kwa mseven angekua hana Meno leo. Uwezi fanya nchi iwe na vurumai kila siku, japo sisapoti wakichofanya polisi kurusha mawe kwa raia na magari lakn pia Kenya inahtaji kufanya vitu vingine vya msingi sasa nyang'au mmoja tu anaondoa amani
 
eliakeem

eliakeem

JF-Expert Member
Joined
May 29, 2009
Messages
6,079
Likes
3,163
Points
280
eliakeem

eliakeem

JF-Expert Member
Joined May 29, 2009
6,079 3,163 280
kumbe ile orodha iliyosema jeshi la polisi la Kenya ni la tatu kutoka mwisho duniani kwa udhaifu ilikuwa kweli. naanza kuelewa sasa.
 
1academ

1academ

JF-Expert Member
Joined
Oct 15, 2016
Messages
1,373
Likes
1,797
Points
280
Age
48
1academ

1academ

JF-Expert Member
Joined Oct 15, 2016
1,373 1,797 280
Polisi wajinga sana hawa haijapata onekana, wanawapiga risasi wafuasi wa nasa bure tuu, hivi hii miili wataikula ama nn! Yaani hii nchi inachefua wakati mwingine!!
fb_img_1510947339363-jpg.632594
fb_img_1510944846713-jpg.632595
fb_img_1510944837525-jpg.632596
 
Odhiambo cairo

Odhiambo cairo

JF-Expert Member
Joined
Jul 11, 2015
Messages
8,984
Likes
10,407
Points
280
Odhiambo cairo

Odhiambo cairo

JF-Expert Member
Joined Jul 11, 2015
8,984 10,407 280
Huyo Mjaluo pia Muhuni ana haribu nchi, akubali yaishe, bahati yake yupo kenya angekuwa kwa mseven angekua hana Meno leo. Uwezi fanya nchi iwe na vurumai kila siku, japo sisapoti wakichofanya polisi kurusha mawe kwa raia na magari lakn pia Kenya inahtaji kufanya vitu vingine vya msingi sasa nyang'au mmoja tu anaondoa amani
Huna hoja!! Kwani aliwaalika hao wafuasi wake wajitokeze kumlaki?! Kuna mambo ya kutumia akili tu na jambo likapita.

Hapa kwetu napo siku ya kurudia Lissu hatakuwa haya haya . Watawala hawapendi kuona mtu mwingine ana aminika na wananchi !! Na hapo Ndipo ilipo shida, siyo kabila la mtu!!
 
W

Wo shi niubi

JF-Expert Member
Joined
Aug 14, 2015
Messages
664
Likes
623
Points
180
W

Wo shi niubi

JF-Expert Member
Joined Aug 14, 2015
664 623 180
Mimi nafikiri EAC yote ni mbovu na hakuna aliye salama, na wala wakumsuta mwenzie

Mleta mada Unasahau wa hapa kwetu mwaka jana walipiga mazoezi mpaka na MIZINGA ati kisa ukuta?! Africa hasa mashariki ni zaidi ya aibu. Uganda, Tz, Burundi, Rwanda, Kenya & S Sudan hakuna wa knyoshea mwenzie mikono!!

Kwa hili uko sahihi, EAC ni uwanja wa fujo.
 
Magonjwa Mtambuka

Magonjwa Mtambuka

JF-Expert Member
Joined
Aug 2, 2016
Messages
16,057
Likes
9,364
Points
280
Magonjwa Mtambuka

Magonjwa Mtambuka

JF-Expert Member
Joined Aug 2, 2016
16,057 9,364 280
Huna hoja!! Kwani aliwaalika hao wafuasi wake wajitokeze kumlaki?! Kuna mambo ya kutumia akili tu na jambo likapita.

Hapa kwetu napo siku ya kurudia Lissu hatakuwa haya haya . Watawala hawapendi kuona mtu mwingine ana aminika na wananchi !! Na hapo Ndipo ilipo shida, siyo kabila la mtu!!
Huyo Lisu alipayuka na kumuunga mkono Uhuru. Akirudi wafuasi wake watandikwe kweli kweli kama hao wakenya. Polisi wa bongo waige hiyo demokrasia ya Kenya. Hakuna kitu kitapungua hapo.
 
Odhiambo cairo

Odhiambo cairo

JF-Expert Member
Joined
Jul 11, 2015
Messages
8,984
Likes
10,407
Points
280
Odhiambo cairo

Odhiambo cairo

JF-Expert Member
Joined Jul 11, 2015
8,984 10,407 280
Huyo Lisu alipayuka na kumuunga mkono Uhuru. Akirudi wafuasi wake watandikwe kweli kweli kama hao wakenya. Polisi wa bongo waige hiyo demokrasia ya Kenya. Hakuna kitu kitapungua hapo.
Unaona akili ya kondoo hii ina tamani kunywa damu ya WaTz wenzie kisa wamepishana itikadi?! Huyu akiwa police hawezi piga risasi hewani atamlenga mwandamanaji !!!
 
MeruA

MeruA

JF-Expert Member
Joined
Aug 9, 2017
Messages
646
Likes
527
Points
180
MeruA

MeruA

JF-Expert Member
Joined Aug 9, 2017
646 527 180
Hivi mwaka ule pindi wanafanya mazoezi hadharani si yalikuwa yanatokea haya kama wangeandamana???
 
Magonjwa Mtambuka

Magonjwa Mtambuka

JF-Expert Member
Joined
Aug 2, 2016
Messages
16,057
Likes
9,364
Points
280
Magonjwa Mtambuka

Magonjwa Mtambuka

JF-Expert Member
Joined Aug 2, 2016
16,057 9,364 280
Unaona akili ya kondoo hii ina tamani kunywa damu ya WaTz wenzie kisa wamepishana itikadi?! Huyu akiwa police hawezi piga risasi hewani atamlenga mwandamanaji !!!
Hamna cha kupishana itikadi wala nini, hao wafuasi wa Lisu wanyukwe haswa manaake Lisu alituasa tuige demokrasia ya Kenya. Sasa nimekosea wapi hapo wakati mimi nakumbusha tu. Wewe vipi?
 

Forum statistics

Threads 1,236,250
Members 475,030
Posts 29,251,782