Polisi kupewa posho ya shs 5000/= Igunga, watasimamia haki?


Dullo

Dullo

JF-Expert Member
Joined
Oct 24, 2009
Messages
252
Likes
0
Points
0
Dullo

Dullo

JF-Expert Member
Joined Oct 24, 2009
252 0 0
Nimesoma katika gazeti la Mtanzania la leo linasema kuwa Polisi walioko Igunga wanalipwa posho ya shs. 5,000/= kwa siku na imethibitishwa na mkuu wao Isaya Mgulu eti naye amesema anapata hiyo hiyo, hii inawezekana kweli mtu kulipwa 5000/= halafu akasimamia haki katika uchaguzi?

Hii naona imekaa vibaya na inachochea rushwa kwa polisi siku ya uchaguzi na kuondoa usawa, jamani hivi kweli mtu akalale nje kwa pesa hiyo halafu asijihusishe na uharifu?

Nawasilisha kwa wanaJF!!
 
T

Tikerra

JF-Expert Member
Joined
Sep 3, 2008
Messages
1,704
Likes
10
Points
0
Age
65
T

Tikerra

JF-Expert Member
Joined Sep 3, 2008
1,704 10 0
Kilo moja ya nyama, duh,nao wamekubali!Watanzania mavuvuzela kweli.Kwa mtindo huu kwa kweli, wana haki ya kusindikiza malori ya sukari kwenda Kenya.
Nimesoma katika gazeti la Mtanzania la leo linasema kuwa Polisi walioko Igunga wanalipwa posho ya shs. 5,000/= kwa siku na imethibitishwa na mkuu wao Isaya Mgulu eti naye amesema anapata hiyo hiyo, hii inawezekana kweli mtu kulipwa 5000/= halafu akasimamia haki katika uchaguzi?

Hii naona imekaa vibaya na inachochea rushwa kwa polisi siku ya uchaguzi na kuondoa usawa, jamani hivi kweli mtu akalale nje kwa pesa hiyo halafu asijihusishe na uharifu?

Nawasilisha kwa wanaJF!!
 
N

NYAKIMWE

Member
Joined
Jun 8, 2011
Messages
50
Likes
2
Points
15
N

NYAKIMWE

Member
Joined Jun 8, 2011
50 2 15
Duh!!! hiyo kali yaani hata posho ya mwanafunzi wa elimu ya juu anawazidi,kweli hii country inafurahisha sana!!! kwa nini tusifanye reform kama wenzetu pale Kenya ambapo nafasi ya IGP na wasaidizi wake wanne wana apply hizo nafasi,sio kupeana kama njugu!!!
 
B

ben genious

Senior Member
Joined
Jun 4, 2011
Messages
176
Likes
0
Points
0
B

ben genious

Senior Member
Joined Jun 4, 2011
176 0 0
nyie hawa watu si wa kutetea maana hawana maana, kwanza ndio wa kwanza kuwageuka watetea haki wkitumiwa na haohao wanaowalalamikia, acha wakione cha moto ili akili iwakae sawa
 

Forum statistics

Threads 1,236,042
Members 474,965
Posts 29,244,665