Polisi auwa raia tena | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Polisi auwa raia tena

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Preta, Feb 25, 2011.

  1. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #1
    Feb 25, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,994
    Likes Received: 2,718
    Trophy Points: 280
    Polisi mkoani Kigoma amemuua raia na mkuu wa polisi mkoani humo bwana George Mayunga anasema ni bahati mbaya na wananchi wawe na imani na jeshi la polisi....jamani jamani hii bahati mbaya kila siku....watanzania tunaimudu kweli?

    Source...ITV habari
     
  2. Slave

    Slave JF-Expert Member

    #2
    Feb 25, 2011
    Joined: Dec 6, 2010
    Messages: 5,119
    Likes Received: 485
    Trophy Points: 180
    Ole wao raia nao waje waanze kuwauwa hapo ndo watajua mchungu kwa nguruwe mkuki.
     
  3. Slave

    Slave JF-Expert Member

    #3
    Feb 25, 2011
    Joined: Dec 6, 2010
    Messages: 5,119
    Likes Received: 485
    Trophy Points: 180
    Hapo angekuwa raia ngo kauwa polisi angeozea jela na kunyongwa mpaka afe.
     
  4. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #4
    Feb 25, 2011
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,759
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    Maskini soon tutakuwa kama Libya!!
    RIP raia
     
  5. boma2000

    boma2000 JF-Expert Member

    #5
    Feb 25, 2011
    Joined: Oct 18, 2009
    Messages: 3,202
    Likes Received: 123
    Trophy Points: 160
    Imetokeaje mpaka akamuua???
     
  6. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #6
    Feb 25, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,994
    Likes Received: 2,718
    Trophy Points: 280
    tumeshakuwa Libya my dear....watanzania huwa ni wavumilivu lakini ikifika kooni huwa nawaaminia....ipo siku yao hawa we subiri
     
  7. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #7
    Feb 25, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,985
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    oh! RIP ULIYEUAWA KWA MAKUSUDI. Ina mana hawa polic kla cku wanaua kw bht mbya??
     
  8. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #8
    Feb 25, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,994
    Likes Received: 2,718
    Trophy Points: 280
    nilivyosikia ni hao polisi walikuwa wananyang'anyana silaha (sijui walikuwa wanacheza au vipi}.....sasa sijajua ilikuwaje mpaka mtu huyo yakamkumba yaliyomkumba
     
  9. Mo-TOWN

    Mo-TOWN JF-Expert Member

    #9
    Feb 25, 2011
    Joined: Oct 11, 2010
    Messages: 1,600
    Likes Received: 118
    Trophy Points: 160
    Je raia akiua polisi huyo RPC atasema ni bahati mbaya kweli?

    Ni aibu sana nilimsikia RPC kigona anajusty kitendo cha mauaji hayo.

    Shida kubwa ni kuwa hatuna utamaduni wa kuwajibika kikazi kikiokea kitendo kibaya kimefanywa na junior officer wakubwa watafanya kila linalowezekana kuonyesha ni kosa la raia.

    Kitendo cha domestic case askari wanakwenda kupiga mtu risasi kwa lengo la kuua ni ukiukwaji wa haki za binadamu kwa hali ya juu sana. Aingii akilini raia anauawa na polisi badala ya kudhibitiwa.

    Tusiporekebisha tatizo la leadership ktk nyanja za kipolisi swala la raia kuawa litaendelea siku zote kwa sababu hakuna kuwajibika kwa wahusika.
     
  10. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #10
    Feb 25, 2011
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,759
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    Ni kweli my dia yani tunaishi kama wakimbizi kwenye nchi yetu wenyewe
     
  11. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #11
    Feb 25, 2011
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 25,272
    Likes Received: 7,082
    Trophy Points: 280
    Ndio maana hata Dowans ilikua ni bahati mbaya....sawa kabisa
     
Loading...