Polepole: Mshahara wangu CCM ni chini ya milioni moja

mr mkiki

JF-Expert Member
Sep 22, 2016
4,308
2,000
Hayo yameelezwa na Katibu wa Itikadi na Uenezi wa chama hicho, Humphrey Polepole alipokuwa akijibu maswali ya wananchi kupitia kipindi cha KIKAANGONI kinachoruka LIVE kila Jumatano saa 8 mchana kupitia ukurasa wa Facebook wa EATV.

Pole1.jpg

Uongo ni dhambi kama dhambi zingine mf. Kuuza unga, we kemea ufisadi wakati vitu vidogo unafanganya.

Hatuwez kukuamin wewe hata siku moja aisee uache mshahara Wa ukuu Wa wilaya 4milion na kitu uende kwenye Chini ya million? Acha uongo
 

josegorofani

Senior Member
Aug 19, 2015
199
225
Hayo yameelezwa na Katibu wa Itikadi na Uenezi wa chama hicho, Humphrey Polepole alipokuwa akijibu maswali ya wananchi kupitia kipindi cha KIKAANGONI kinachoruka LIVE kila Jumatano saa 8 mchana kupitia ukurasa wa Facebook wa EATV.

View attachment 454539
Uongo ni dhambi kama dhambi zingine mf. Kuuza unga, we kemea ufisadi wakati vitu vidogo unafanganya.

Hatuwez kukuamin wewe hata siku moja aisee uache mshahara Wa ukuu Wa wilaya 4milion na kitu uende kwenye Chini ya million? Acha uongo
UZALENDO KWA NCHI YAKE NDIO MAANA AMEKUBALI KUACHA UKUU WA WILAYA NA KWENDA KULITUMIKIA TAIFA KUPITIA UENEZI NA ITIKADI NDANI YA CHAMA CHA MAPINDUZI KILICHOUNDA SERIKALI ILIYOUNDA WAKUU WA MIKOA NA WILAYA
 

kivyako

JF-Expert Member
Feb 2, 2012
14,266
2,000
UZALENDO KWA NCHI YAKE NDIO MAANA AMEKUBALI KUACHA UKUU WA WILAYA NA KWENDA KULITUMIKIA TAIFA KUPITIA UENEZI NA ITIKADI NDANI YA CHAMA CHA MAPINDUZI KILICHOUNDA SERIKALI ILIYOUNDA WAKUU WA MIKOA NA WILAYA
Du! Uzalendo kwa chama, kupenda ni kubaya
 

kmbwembwe

JF-Expert Member
Aug 16, 2012
7,095
2,000
Jamaa kapiga mdomo kupitia katiba mpya kwa kujifanya mzalendo,kumbe ilikua gia ya kuji expose,saiv kapewa shavu.
Hawa kweli si watu wa kuwaamini.pesa sio mchezo
Kwani nani kakwambia katiba mpya ndio uzalendo. Kua na serikali tatu ndio uzalendo? Wee inabidi kwanza upate darasa nini maana ya uzalendo.
 

mng'ato

JF-Expert Member
Oct 27, 2014
26,574
2,000
Kama anasema eti Magufuli anatekeleza ile katiba mpya iliyopendekezwa kwenye utawala wake,then utashangaa nini?
 

ezedabext

JF-Expert Member
Nov 13, 2016
378
250
Jamaa kapiga mdomo kupitia katiba mpya kwa kujifanya mzalendo,kumbe ilikua gia ya kuji expose,saiv kapewa shavu.
Hawa kweli si watu wa kuwaamini.pesa sio mchezo
Alivyo kua anaitetea katiba ya walioba tutajua huyu mtu Wa ukwel Lkn duuh kumbe
 

lukindo

JF-Expert Member
Mar 20, 2010
8,481
2,000
Huwezi mdefine huyu jamaa anavyoonekana kwenye kitisheti cha magamba aisee!
Sasa chini ya million si inaishia kwenye mafuta ya V8 kwa juma moja tu, tutadanganyana hadi siku jua litakapoanza kuchomoza Kigoma kwenda Tanga!
 

ibesa mau

JF-Expert Member
Sep 17, 2015
2,113
2,000
huo uongo mtupu, katibu wa ccm wilaya anapata lbasic yake ya laki tisa na hamsini, , vipi katibu wa ccm mkoa .
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom