Pole kea Mlioumizwa

Pole kea Mlioumizwa

Clayton Paul

JF-Expert Member
Joined
Aug 22, 2022
Posts
2,294
Reaction score
4,891
1746267091886.jpg
Natoa pole kwa wote mliowahi kuumizwa wengine Hadi kuuwawa.

Pole mliowahi kuumizwa na kujiumiza kwa kupigania MAIGIZO.

Wengi mna vilema vya kudumu wengine hawajulikani walipo na wengine wanafadhiliwa kinyemela wakiigiza kuwa pamoja nanyi.
1746266958932.jpg



Poleni kwa kushiriki script za Watu wazima wasio na khaya Wala utu

UMAFIKI NI JAMBO BAYA SANA
"Mguu umehangaika Sasa umekanyaga Nyoka"
 
Kila jambo Lina mwanzo na mwisho, nguvu za binadamu zinapoishia ndio Mungu anapoanzia, si siku nyingi watu watasema kwa sauti ya mshangao kuwa " kweli MUNGU yupo"
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom