Pokea namba za CHADEMA, wajulishe ya kituoni | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Pokea namba za CHADEMA, wajulishe ya kituoni

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Nikupateje, Oct 31, 2010.

  1. N

    Nikupateje JF-Expert Member

    #1
    Oct 31, 2010
    Joined: Dec 22, 2009
    Messages: 1,240
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Wakubwa,

    Nimeona ni bora nianzishe thread maalumu kwa ajili ya namba za simu za CHADEMA ili kila mwenye mapenzi mema nao awajulishe kama si kwa kupiga basi walau kuwatumia message tu.

    TUmeso kuhusu matukio mengi ambayo yanahitaji kuwasiliana moja kwa moja wana-CHADEMA. Mfano ni kuchelewa kwa mawakala wa upnzani baadhi ya vituo na kukuta wakala mmoja hasa ile subuhi.

    Hofu ni pale mtu analeta post ya malalamiko lakini anamalizia na kauli kwamba "walio na mawasiliano na watu wa CHADEMA" wawajulishe

    Nimaemua kulimaliza hili kwa kuanzisha thread hii na kwa kuanzia ninazitaja namba zifuatazo za CHADEMA nilizo na uhakika ziko hotline kwa UCHAGUZI:

    01: Mbogo: 0683-179001, 0714-776673
    02: Mahinda: 0715-949019
    03: Dady Igogo: 0713-616096
    04: John Mnyika: 0754-694553

    Hivyo tatizo la contact za CHADEMA sasa si issue. Wajulishe chochote unachokihisi negatively.
    Moderators tunawasihi thread hii msiichanganye, iwe as conspicuous as possible yaani ipewe uwazi wa kutosha.
     
  2. P

    PapoKwaPapo JF-Expert Member

    #2
    Oct 31, 2010
    Joined: Jun 5, 2008
    Messages: 380
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    yangu mbona hujaiweka?
     
  3. T

    The King JF-Expert Member

    #3
    Oct 31, 2010
    Joined: Oct 20, 2010
    Messages: 357
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Iweke basi mkuu au mtumie PM jamaa ili aweke.
     
  4. c

    chanai JF-Expert Member

    #4
    Oct 31, 2010
    Joined: Oct 9, 2010
    Messages: 279
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Great!
     
  5. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #5
    Oct 31, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,275
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Tuko ndani ya uwanja wa vita mbinu kama izi zinafaa kummaliza adui
     
  6. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #6
    Oct 31, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 36,241
    Likes Received: 14,481
    Trophy Points: 280
    makamba?
     
  7. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #7
    Oct 31, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,382
    Likes Received: 304
    Trophy Points: 180
    asante sana Mheshimiwa
     
  8. Somoche

    Somoche JF-Expert Member

    #8
    Oct 31, 2010
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 3,656
    Likes Received: 737
    Trophy Points: 280
    Mnyika tena 0784222222
     
  9. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #9
    Oct 31, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,235
    Likes Received: 275
    Trophy Points: 180
    Taarifa njema sana ya hizi Namba, shime na tupeleke maoni yoyote tunayoona yatatukwamisha kushinda!
     
  10. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #10
    Oct 31, 2010
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,830
    Likes Received: 236
    Trophy Points: 160
    Thanks wakuu
     
  11. Relief

    Relief JF-Expert Member

    #11
    Jan 9, 2011
    Joined: Aug 6, 2010
    Messages: 255
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    tihi tihihiiiiiiiii..........umezianika namba zao hadharani mjomba,watawadip ohoooo or sorry namaanisha watawabipu.....!!!tihiiii.....:A S 41:
     
  12. M

    Mwan mpambanaji JF-Expert Member

    #12
    Jan 9, 2011
    Joined: Apr 3, 2008
    Messages: 468
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
Loading...