Gor
JF-Expert Member
- May 27, 2014
- 2,791
- 850
Plots zenye ukubwa wa 16m kwa 13m zinauzwa kwa bei ya Tsh 2mil,bei inashuka.Ziko sehemu tambarare na zimebaki chache.Umeme upo karibu sana,mchanga na maji yapo.
Pia commission ya 50,000/= kwa kila mteja utakayemleta na kufanya manunuzi ya kiwanja.
Mnunuzi anaweza kudouble plots kadri ya uwezo wake.Havina hati hivyo vinauzwa kama shamba chini ya serikali ya mtaa.
Kwa maulizo 0717 288306
Pia commission ya 50,000/= kwa kila mteja utakayemleta na kufanya manunuzi ya kiwanja.
Mnunuzi anaweza kudouble plots kadri ya uwezo wake.Havina hati hivyo vinauzwa kama shamba chini ya serikali ya mtaa.
Kwa maulizo 0717 288306