Plain t-shirts bei yake ipoje?

Plain t-shirts bei yake ipoje?

Edc Tz

Member
Joined
Apr 20, 2018
Posts
60
Reaction score
38
Wadau napenda kufaham plain T-shirt ambazo zina ubora kwa hapa Tanzania nikimaanisha kwa wauzaji wa mikoa yote kiujumla bei yake ipoje kama mtu anahitaji kununua kwa jumla jumla sio moja au mbili unakua mzigo. Napenda nifaham bei kwa mwenye uelewa Na hili
 
Plain T shirt inategemea na aina Yake pamoja na ubora, kuna zinazoanzia elfu tatu hadi elfu ishirini inategemea na wewe unahitaji aina gani na kwa mahitaji gani
 
Plain T shirt inategemea na aina Yake pamoja na ubora, kuna zinazoanzia elfu tatu hadi elfu ishirini inategemea na wewe unahitaji aina gani na kwa mahitaji gani
Ziwe t-shirts ambazo zitachapwa maneno au picha Na kuingizwa sokoni Na ziwe Na ubora wa kati ambao Wateja watazipenda
 
Back
Top Bottom