Pitia hapa uone dogee turbo- DG2014 5" simu ya ukweli

Pitia hapa uone dogee turbo- DG2014 5" simu ya ukweli

Bettery inauwezo gani, naweza kupata lenovo p780 ?
 
Mbona unauza bei mnoo?

I think kwa quality ya simu yenyewe ukiangalia specs haina na tofauti na simu tuliozoea kama Htc, Samsung nk nk, design yake so unique. Kwa bei hiyo iko fair sana..! Ukichukulia bei tunayonunulia na mzigo unatoa US kwa expedited shipping. FAIR SANA. kikubwa quality ya simu?
 
simu nzuri ila imenuanguasha kwenye gpu chipset hiyo ya mediatek 6589, ingekuwa ni gpu ya qualcom ingekuwa poa, pia hiyo betri 1750 mah ni ndogo sana kulingana na screen resolution+ size ya hiyo simu, labda ingekuwa kuanzia 2000mah.
 
simu nzuri ila imenuanguasha kwenye gpu chipset hiyo ya mediatek 6589, ingekuwa ni gpu ya qualcom ingekuwa poa, pia hiyo betri 1750 mah ni ndogo sana kulingana na screen resolution+ size ya hiyo simu, labda ingekuwa kuanzia 2000mah.

Mediatek sio wabaya moja ya devices maarufu zinazotumia chipset za hao jamaa ni kina Huawei, Lenovo, Micromax, Zopo, Alcatel na nk .....nk! Sema consumers wengi tunaangalia majina binafsi naipa 4.5 stars
 
Back
Top Bottom