Changamoto2015
JF-Expert Member
- Oct 1, 2012
- 773
- 316
Kama unauza established business au kampuni kutokana na sababu mbali mbali tafadhali weka details zake hapa ili wadau wachangamkie fursa.
NB: MTU anaweza kuamua auze biashara take kutokana na sababu nyingi, kwa mfano;
1) kubadili aina ya biashara 2) kushindwa kumudu ushindani ( competition) 3) kupata cash ili kutatua matatizo binafsi 4) mgogoro ndani ya kampuni baina ya wawekezaji na hivyo kuamua kuuza ili kila mtu ashike njia take 5) kukua kwa biashara hadi kufikia level ambayo ni ngumu kwa management iliyopo Ku control etc
Tafadhali weka details za kutosha unapouza biashara yako; bei, mahali ilipo, nature ya biashara yako na kwanini umeamua kuiuza
NB: MTU anaweza kuamua auze biashara take kutokana na sababu nyingi, kwa mfano;
1) kubadili aina ya biashara 2) kushindwa kumudu ushindani ( competition) 3) kupata cash ili kutatua matatizo binafsi 4) mgogoro ndani ya kampuni baina ya wawekezaji na hivyo kuamua kuuza ili kila mtu ashike njia take 5) kukua kwa biashara hadi kufikia level ambayo ni ngumu kwa management iliyopo Ku control etc
Tafadhali weka details za kutosha unapouza biashara yako; bei, mahali ilipo, nature ya biashara yako na kwanini umeamua kuiuza