Pingamizi la CUF dhidi ya CHADEMA latupiliwa mbali Chalinze

Pingamizi la CUF dhidi ya CHADEMA latupiliwa mbali Chalinze

Molemo

JF-Expert Member
Joined
Sep 24, 2010
Posts
14,620
Reaction score
13,361
Pingamizi lililokuwa limewekwa na mgombea ubunge kupitia CUF na washirika wake dhidi ya Chadema limetupiliwa mbali na msimamizi wa uchaguzi Jimbo la Chalinze jioni hii.

Msimamizi wa uchaguzi baada ya kupokea majibu ya Chadema na kuyapitia amesema hoja zote za CUF hazina msingi wowote.

Amesema CUF wameshindwa kuthibitisha chochote na hivyo kuonekana wanapoteza muda tu.

Hivyo msimamizi amemtangaza Rasmi Mathayo Torongey kama mgombea halali wa CHADEMA.

Katibu mkuu wa Chadema Dr Wilbroad Slaa ambaye leo alishangiliwa kwa maneno... Rais...Rais..Rais na maelfu ya waendesha Bodaboda Dar anatarajiwa kuzindua Rasmi kampeni za Chadema Jumapili hii.
 
AAH! Kumbe jamaa hakuwa na uraia wa uwingereza?

Tunajua mtashindwa vibaya huko Chalinze , lakini tunataka mshindwe kihalali, sio kufanya makosa kwa makusudi kwenye kujaza fomu ili msishiriki uchaguzi. Janja yenu tuliishaishtukia
 
AAH! Kumbe jamaa hakuwa na uraia wa uwingereza?

Tunajua mtashindwa vibaya huko Chalinze , lakini tunataka mshindwe kihalali, sio kufanya makosa kwa makusudi kwenye kujaza fomu ili msishiriki uchaguzi. Janja yenu tuliishaishtukia

Naomba uniruhusu nitunge kitabu chenye tittle "mwalukosi na mkosi wa rambirambi"
 
Mnaangaika na cdm ccm +cuf=chalinze ya chadema
 
Nilisema hapa ule ulikuwa upuuzi maccm hayakunielewa! Nyambaf!

cc: Ruttashobolwa
 
Last edited by a moderator:
AAH! Kumbe jamaa hakuwa na uraia wa uwingereza?

Tunajua mtashindwa vibaya huko Chalinze , lakini tunataka mshindwe kihalali, sio kufanya makosa kwa makusudi kwenye kujaza fomu ili msishiriki uchaguzi. Janja yenu tuliishaishtukia

Mkuu kila tukiona jina lako tunachokikumbuka ni Rambirambi za Marehemu Mwangosi
 
CUF mpinzani wao ni CDM badala ya ccm, ni aibu kwa chama cha upinzani
 
CUF mpinzani wao ni CDM badala ya ccm, ni aibu kwa chama cha upinzani

Na kwa namna pingamizi lilivyoandikwa unaona kabisa walivyo shallow! Limewavua hadi nguo za ndani!
 
Na kwa namna pingamizi lilivyoandikwa unaona kabisa walivyo shallow! Limewavua hadi nguo za ndani!

Msimamizi wa uchaguzi amependekeza itungwe sheria ya kuwadai fidia wanaofungua mapingamizi ya kijinga
 
Nitakusaidia kukipromote! Ni aibu kula rambirambi!

Ana laana mbaya kula rambi rambi ndo mana anabwabwaja kama kanywa maji ya chooni au marehemu anachezesha kinywa chako kikosee hahahahaaaaa piiiiiipoooooozzz
 
Back
Top Bottom