Pinda: ukosefu wa watumishi waaminifu umeua viwanda vyetu baada ya uhuru! | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Pinda: ukosefu wa watumishi waaminifu umeua viwanda vyetu baada ya uhuru!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by raymg, Oct 2, 2012.

  1. r

    raymg JF-Expert Member

    #1
    Oct 2, 2012
    Joined: Jun 30, 2012
    Messages: 845
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mh PM amesema wakati alipotembelea kiwanda cha kutengeneza dawa za binadam kinachomirikiwa na mhindi...kua ukosefu wa watumishi waminifu ndo umeua viwanda vyetu baada ya uhuru! Kuna ukweli wowote kwenye hii kauli ya Mkulima,
     
  2. Bilionea Asigwa

    Bilionea Asigwa JF-Expert Member

    #2
    Oct 2, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 12,553
    Likes Received: 9,299
    Trophy Points: 280
    mtoto wa mkulima naye bwana sometimes anatoa CHEAP SAYS sana kwa mambo yanayohitaji majibu magumu.........
     
  3. StayReal

    StayReal JF-Expert Member

    #3
    Oct 2, 2012
    Joined: Sep 29, 2012
    Messages: 519
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
     
  4. r

    raymg JF-Expert Member

    #4
    Oct 2, 2012
    Joined: Jun 30, 2012
    Messages: 845
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Very weak PM na kauli zake weak
     
  5. B

    Bangoo JF-Expert Member

    #5
    Oct 2, 2012
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 5,600
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Serikali ya ccm ilishindwa kusimamia hivyo viwanda, hiyo inatokana na udhaifu waccm, Ccm ni (DHAIFU)
     
  6. v

    valid statement JF-Expert Member

    #6
    Oct 2, 2012
    Joined: Sep 18, 2011
    Messages: 2,732
    Likes Received: 168
    Trophy Points: 160
    ndio siasa za CCM hizo
     
  7. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #7
    Oct 2, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,889
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 145
    kichekesho!watumishi hao hao ndio wameleta maendeleo wanayojivunia wakati wa kampeni!
     
  8. r

    raymg JF-Expert Member

    #8
    Oct 2, 2012
    Joined: Jun 30, 2012
    Messages: 845
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    naona mkulima yupo sahihi kabsa....n udhaifu wa watumishi wa CCM
     
  9. C

    ChiefmTz JF-Expert Member

    #9
    Oct 2, 2012
    Joined: Apr 15, 2008
    Messages: 2,341
    Likes Received: 128
    Trophy Points: 160
    Ni kweli kabisa. na wengine wakatumia hizo hela kujengea mahekalu huko Migombani ambayo sasa hivi yanatumika kufugia majini na hayakaliki na mtu yeyote.
     
  10. r

    raymg JF-Expert Member

    #10
    Oct 2, 2012
    Joined: Jun 30, 2012
    Messages: 845
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    hahahaaa.....mkulima ana siri nzito sana! Sio rahis kutofautiana na serikali ya CCM kwa kiwango hiki, mengi yaja tusubiri
     
  11. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #11
    Oct 2, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 34,428
    Likes Received: 11,285
    Trophy Points: 280
    huyu waziri miyeyusho hawa ndio watu wa kunyongwa hawa manake yupoo madarakani toka kipindi cha nyerere hadi leo so sisi tufanyeje kama yeye analalamika hawa wengine ambao hata hatujawahi kumuona nyerere tufanyeje??
     
  12. B

    Bangoo JF-Expert Member

    #12
    Oct 2, 2012
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 5,600
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Tangu uhuru viwanda vimekufa, tangu nyerere ameondoka madarakani hatujawahi kupata rais tena mzalendo.
     
  13. r

    raymg JF-Expert Member

    #13
    Oct 2, 2012
    Joined: Jun 30, 2012
    Messages: 845
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Watumishi wazembe na wasio waminifu anawafahau, huu n usanii wa viongoz wetu!
     
Loading...