Pinda Na Mkono: Uso Kwa Uso

Pinda Na Mkono: Uso Kwa Uso

Allien

JF-Expert Member
Joined
Jul 6, 2008
Posts
5,546
Reaction score
1,861
Weka maneno yako tafadhali . . .

​


IMG_9199.JPG
 
Mh Nimrodi kusaini haikuwa na maana kwamba ana chuki na Mh Pinda anachotaka ni mawaziri Wezi wajiuzulu. Mh Pinda hajatajwa kwenye taarifa za CAG/Kamati za Bunge
 
Nitayatoa wapi maneno hapo au ndiyo njia ya kunichonganisha na ma MODS nipate ban?
Ezan kwani ulikuwa unataka kuandika matusi hadi ufikirie kupigwa ban?
 
Last edited by a moderator:
Mh Nimrodi kusaini haikuwa na maana kwamba ana chuki na Mh Pinda anachotaka ni mawaziri Wezi wajiuzulu. Mh Pinda hajatajwa kwenye taarifa za CAG/Kamati za Bunge
Ndachuwa ni kweli uyasemayo. Hivi ni kwa nini Wabunge wa CCM waliopiga kelele hawaku-sign?
 
Last edited by a moderator:
Hundred % what I had done is just for the business...nothing personal.
 
Ezan kwani ulikuwa unataka kuandika matusi hadi ufikirie kupigwa ban?
Allien tatizo nililo nalo mimi mahala popote walipo watu wanao ni-enjoy huwa nasita kutokuwatukana. Hebu fikiria mimi nimekaa mbele ya TV nikisubiri tamko rasmi la Pinda kumbe alikuwa ananitania??????? Hivi hii mood niliyonayo dhidi ya wezi wa rasilimali zangu nastahili kutaniwa kweli??
 
Last edited by a moderator:
usijali mh. Mkono siunajuwa sina meno ya kung`ata kutumikia uongozi huu ni sawa na kulala na mama mkwe kitanda kimoja...

afadhali umesaini watu sijuwi wanaogopa nin?????
 
Allien tatizo nililo nalo mimi mahala popote walipo watu wanao ni-enjoy huwa nasita kutokuwatukana. Hebu fikiria mimi nimekaa mbele ya TV nikisubiri tamko rasmi la Pinda kumbe alikuwa ananitania??????? Hivi hii mood niliyonayo dhidi ya wezi wa rasilimali zangu nastahili kutaniwa kweli??
Ezan nimekupata Mkuu . . . kwa msingi huo ruksa kufunguka aka kuchezesha taya . . . . kama Lusinde vile.
 
Last edited by a moderator:
Allien tatizo nililo nalo mimi mahala popote walipo watu wanao ni-enjoy huwa nasita kutokuwatukana. Hebu fikiria mimi nimekaa mbele ya TV nikisubiri tamko rasmi la Pinda kumbe alikuwa ananitania??????? Hivi hii mood niliyonayo dhidi ya wezi wa rasilimali zangu nastahili kutaniwa kweli??
Ezan nimekupata Mkuu . . . kwa msingi huo ruksa kufunguka aka kuchezesha taya . . . . kama Lusinde vile.
 
Last edited by a moderator:
Ndachuwa Mh. Lukuvi ana rungu gani mpaka kuwapa au kuwanyima ruhusa? Mbona kuna 4 wamesign?

Kenya ubunge ni kutafuta umaarufu tofauti na hapa kwetu idadi kubwa ya wabunge wanachukulia ubunge kama ajira namaanisha familia yake ndugu na jamaa zake wa karibu wanaishi kutokana na kipato cha Ubunge; akipoteza ubunge matatizo ya kifedha yanaanzia pale pale. Nimrodi Mkono namfananisha na wabunge wa Kenya; hategemei kuishi kwa kipato cha Ubunge. Kwa upande mwigine Mh. Deo Filikunjombe kama mleta hoja Bungeni asingeeleweka kama angeacha kisaini. Hata Mh. Mrema alisaini kwa kuwa ni mleta hoja kwa hiyo Mbunge ambaye ni kichekecho kabisa ni Mwenyekiti wa Hesabu za Serikali kuu Mh. Cheyo.
 
Mkono: Teh!! Teh!! Teh!! Teh!! Na sijui huo ugonjwa wa kuwa na huruma nani kakuambukiza, ni mbaya sana kwa nchi yetu..
Pinda: (anawaza) Mungu nisaidie,niendelee kuiweka mikono yangu pamoja, kofi litalotoka hapa, watu wataokota kofia tu! Chezea uwaziri wewe...
 
Back
Top Bottom