Pinda apokelewa na Naibu Waziri Botswana

Pinda apokelewa na Naibu Waziri Botswana

Mi jingefurahi kama angepokelewa na mfugaji mwenzake wa nyuki hivi we huoni kama ni uhatibifu wa Mali za uma yaaani Wzr mkuu a naenda seminar ya ufugaji nyuki haaaa sijui lakini nadhani hii seminar ingewafaa afisa nyuki.
 
Embu chunguza vizuri kama huyo Naibu Waziri wa wa Botswana ana Maadili mema isije ikawa hana Maadili ndio maana akapewa jukumu la kumpokea mwenzake asie na maadili.
 
Mi jingefurahi kama angepokelewa na mfugaji mwenzake wa nyuki hivi we huoni kama ni uhatibifu wa Mali za uma yaaani Wzr mkuu a naenda seminar ya ufugaji nyuki haaaa sijui lakini nadhani hii seminar ingewafaa afisa nyuki.

Kweli mkuu hivi waziri mkuu akipata mafunzo ya ufugaji nyuki akirudi atapata muda wa kuwawezesha wafugaji nyuki wetu? hayo ndiyo matumizi mabaya ya mali ya umma ziara hiyo wangeenda maafisa nyuki na baadhi ya wafugaji nyuki
 
Katika hali isiyo ya kufurahisha , Waziri wetu mkuu amepokelewa na naibu waziri wa elimu nchini Botswana ambapo Pinda ameenda kuhudhuria semina ya wiki 1 juu ya njia za kisasa za ufugaji nyuki.

Hiyo ni ziara ya kibinafsi ya ya Kiserikali? Hakuna wataalamu katika idara ya nyuki wa kuhudhuria hiyo semina?
 
mkuu Sio sawa waziri mkuu kuhudhuria semina ya wiki moja ya ufugaji nyuki wakati mabwana nyuki wapo. Hii ni kashfa kubwa sana. Kwa nini wasiende hata walimu wa nyuki aende yeye?. Ndio maana mnaua elimu. Au alitaka pesa za safari..


mimi nadhani ni sawa Pinda kama mfugaji nyuki kwenda huko yeye mwenyewe. Kwa bahati mbaya sana mimi siwapendi sana wataalamu wetu wengi ambao wapo maofisini tu na hawawasaidii wakulima na wafugaji. Ningependa wakulima na wafungaji wenyewe waende kwenye semina na mafunzo kama haya.
 
hiyo ni sawa maana nae ni sawa tu na mfuga nyuki wa kawaida ila nina wasiwasi hiyo elimu atakayoipata ataikumbatia peke yake kama walivyo maCCM wengi ni WABINAFSI
 
maisha baada ya siasa yanakuwaga mazuri zaidi... he will benefit from the workshop
 
Back
Top Bottom