Pinda acha kutudhihaki

Pinda acha kutudhihaki

Bornvilla

JF-Expert Member
Joined
Feb 17, 2011
Posts
924
Reaction score
272
Mh.Pinda huku ni kutudhihaki Watanzania.Eti unashangaa watu kujenga nyumba za nyasi Ngara! Umetembea nchi nzima na kuona? Hujaona nyumba za tembe zilivyo zagaa Shinyanga,Tabora,Singida na Dodoma? Maisha yetu magumu sana wakati ninyi mnajinufaisha! Pesa tu ya mlo wa kilasiku kwetu ni mbinde,simenti na bati tutaviweza? Tujengeeni nyumba kisha mtupe bure,kwani pesa kiasi gani zinapotea? Nasi twataka kuifaidi nchi yetu wala sio wachache.Wengine mnaishi peponi bwana wakati sisi tupo kwenye mateso.Usishangae kwani Mh.wewe hujui?
 
Aliyeshiba hamjui mwenye njaa!...kaka umesahau hilo?
 
Huyu mnafiki sana, kwao Sumbawanga wako nyuma saaana nyumba za nyasi ndo zimejaa huko leo eti anajifanya anashangaa PINDAAAAAAAA nilikuamini sana mwanzoni lkn sasa hivi nakuona kama joka la kibisa huna loloteeeeeee
 
Anashangaa nini huyo Pinda? anajifanya anawaonea huruma wananchi wakati yeye yu-pamoja na Mafisadi!

Anataka maendeleo wakati anatumika kumzuia Magufuli kufanya kazi yake? Je, sheria inasema nini juu ya hifadhi ya barabara? ni umbali gani toka hifadhi ya barabara unatakiwa uwe kabla ya kukuta majengo? Kama hawezi kuheshimu hifadhi ya barabara ataweza kuheshimu makazi ya raia huko Ngara? Huyo ni mnafiki na hafai kabisa. Sote twatambua anatumika kumchafua Magufuli!

Kama anauchungu na raia wa nchi hii kuishi nyumba za nyasi/udongo, kwanini serikali yake isifute kodi kwenye bidhaa za ujenzi ili bati na simenti viuzwe Tsh. 5,000?=@?
 
Anatung'ong'a huyu. Kwani ndo mara yake ya kwanza kwenda vijijini? au anaigiza? Kama waziri mkuu, anatakiwa awe na takwimu kuwa ni wananchi wangapi wanaishi kwenye nyumba bora na wasioishi katika nyumba bora wanakwamishwa na nini na suluhisho lake ni lipi na serikali inakwama wapi kuwasaidia. Taasisi za tafiti zipo nyingi sana, asilete usanii katika mambo ya msingi.
 
Huyo ndiyo Pinda,sura yake halisi tunaiona,ni mnafiki.Anashangaa ngara,wakati kwao mpaka mjini zipo,
 
Wale waliombatiza Pinda kama "mtoto wa mkulima" mimi sikukubali. Yeye ni "kibaraka wa mafisadi". Ndio maana anajifanya kushangaa umaskini uliokithiri kijijini. kazi kubwa ya Waziri Mkuu ni kufuatilia utekelezaji na sio kushangaa! CDM walishasema wangeingia madarakani, wangepunguza bei ya simenti na bati ili wananchi wajenge nyumba bora kama walivyofanya Rwanda. Lakini JK na Pinda wake waliponda sera hiyo. Sasa anashangaa nini? Hawa watu wanaudhi kwelikweli. Tunahitaji mabadiliko hata kabla ya 2015.
 
kweli jamaa nae yupo kwa maslahi ya wakubwa wake hana jipya la kuwaambia wadanganyika ni mnafiki mkubwa.

kwa namna nyingine amewatukana hata waliompa kura kwao alikotoka sijui wote kawajengea nyumba.
 
nimetoka kwao pinda kule kijijini yaani kumechoka sana.....namshangaa kwa kauli kama hizo za kipuuzi kabisa
 
nimetoka kwao pinda kule kijijini yaani kumechoka sana.....namshangaa kwa kauli kama hizo za kipuuzi kabisa
Aliyeshiba hamuoni mwenye njaa, huyu mzee hayo maneno yake ni kama vile punguwani anaongea namshangaa sana
 
Msimlaumu may be he was expecting a difference kulinganisha na kwao Sumbawanga na jinsi anavyowajua watu wa Bukoba kuwa ni wachapakazi.
 
Huyu mnafiki sana, kwao Sumbawanga wako nyuma saaana nyumba za nyasi ndo zimejaa huko leo eti anajifanya anashangaa PINDAAAAAAAA nilikuamini sana mwanzoni lkn sasa hivi nakuona kama joka la kibisa huna loloteeeeeee
Yaani hata mimi namshangaa huyu ndugu yetu sijui kapatwa na nini!!
 
Msimlaumu may be he was expecting a difference kulinganisha na kwao Sumbawanga na jinsi anavyowajua watu wa Bukoba kuwa ni wachapakazi.
Hata Sumbawanga ni wachapakazi....
 
Msimlaumu may be he was expecting a difference kulinganisha na kwao Sumbawanga na jinsi anavyowajua watu wa Bukoba kuwa ni wachapakazi.
Kwa lipi kama mazao yao hayana soko la kuaminika?!?
 
Msimlaumu may be he was expecting a difference kulinganisha na kwao Sumbawanga na jinsi anavyowajua watu wa Bukoba kuwa ni wachapakazi.

Siku hizi hakuna cha uchapa kazi ni ufusadi mbele kwa mbele. Huoni hata wachaga wameshindwa kujenga migombani kama zamani??

Huyu jamaa kweli anadhihaki watu, inamaana hata zile tembe za Dodoma hajaziona au alifikiri kagera siyo TZ.
 
PM yuko sawa. Anakubaliana sasa na hoja ya Dr. Slaa kuwa watu hawana makazi bora na wanahitaji makazi bora. Hivyo maisha yao yaboreshwe na vifaa vya ujenzi vishushwe bei. Yeye ni mmojawapo katika kambi ile ya kusema kuwa haiwezekani kushusha bei ya saruji na bati lakini kwa sasa wanapiga debe sukari ishushwe. Kwanini pia wasipige kelele saruji na bati zishuke bei?
Kwa watu makini maana yake PM Pinda anaunga mkono sera ya Chadema pamoja na Dr. Slaa.
Hii ni pointi mojawapo ya Chadema kutumia wakati wa mikutano ya hadhara yajayo na kudhirisha kuwa serikali inayowaongoza wanashangaa kuwa wanaishi kwenye tembe na nyumba za nyasi kwamba hawajui kuwa watu wao ni maskini kiasi gani!!!! Ndiyo Wanashangaa sasa!!!! Yaani kweli CCM wakati mwingine ni viini macho.
 
Back
Top Bottom