Pikipiki inauzwa | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Pikipiki inauzwa

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Kitabu, Feb 17, 2011.

  1. Kitabu

    Kitabu JF-Expert Member

    #1
    Feb 17, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 248
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Pikipiki aina ya YAMAHA XT cc250 nimefunga Engene ya Honda cc250.inahali nzuri kabisa.Bei Tsh1800,000/-
     
  2. Masika

    Masika JF-Expert Member

    #2
    Feb 17, 2011
    Joined: Sep 18, 2009
    Messages: 731
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    uko wapi na tutakupataje? kuna mazungumzo?
     
  3. Kitabu

    Kitabu JF-Expert Member

    #3
    Feb 17, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 248
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Nipo Mapinga,baada tu ya Bunju kuelekea Bagamoyo.maongezi yapo Mkuu(0655 857683 au 0717 166455)
     
  4. bank

    bank Senior Member

    #4
    Feb 18, 2011
    Joined: Jan 9, 2011
    Messages: 171
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    inafaa kwa boda boda? kama ndio nina milioni moja.
    serious.
     
  5. semango

    semango JF-Expert Member

    #5
    Feb 18, 2011
    Joined: Aug 24, 2010
    Messages: 531
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    mkuu weka picha.nimetafuta kitu ya cc250 muda kidogo sasa.weka picha ili nione body kama inalipa pia.na imeshasajiliwa?
     
  6. Kitabu

    Kitabu JF-Expert Member

    #6
    Feb 18, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 248
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Nitaweka picha,ila inafanana sana na body ya baja au XLR,imetulia kwa kweli.Bodaboda ukipenda waweza itumia,Ila kwa cc250,mjapani!sishauri sana.Imesajiliwa kwa ZNZ.Documents zote zipo,tokea inaingia nchini
     
  7. Kitabu

    Kitabu JF-Expert Member

    #7
    Feb 18, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 248
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Matumizi utapanga wewe,Ila kwa milioni moja kaka,uko mbali sana,hiyo ni bei ya mchina Mkuu
     
  8. Kitabu

    Kitabu JF-Expert Member

    #8
    Mar 2, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 248
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Nimeshusha bei wana JF hadi Tsh 1,600,000/-semeni sasa
     
  9. Kitabu

    Kitabu JF-Expert Member

    #9
    Mar 11, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 248
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Kweli Pikipiki ni hobi!!!
     
Loading...