Pikipiki BOXER inauzwa

Pikipiki BOXER inauzwa

Governor of Bettors-GB

JF-Expert Member
Joined
Jul 14, 2013
Posts
11,059
Reaction score
10,519
Haya other new Offer
Naomba kutaarifu kwamba ile ya Mwanzo niliopost imeishauzwa(Red Color)

Hii nyingine ipo sokoni kwa sasa(black)

Pikipiki Boxer BM 150 Full Bima kwa mwaka mzima.

Kama kawaida Wakuu nauza moja ya Pikipiki zingu ya Boxer,kwa utaratibu wangu wa kufanya kazi kwa miezi sita kishakuiuza na kununua mpya na kumpa tena Driver.

Imenunuliwa mwaka huu Mwishoni mwa mwezi wa Pili.
Inafanyakazi na kila kitu kipo in good order pamoja na helmets.
Bei 1.8M,
number CTX
Hapo utakuwa ume save muda na pia kiasi cha kama laki tano kununua mpya which is a huge Gape kwa life ya Boxer ambayo ni miaka miwili na nusu hadi mitatu kama ni mtunzaji na wakati huo chombo kinakuwa katika hali ya ubora wake ule ule.
IMEISHAUZWAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAA
Picha halisi hii
View attachment 174168
 
Back
Top Bottom