Pigo la fainali kwa CCM

Pigo la fainali kwa CCM

us malisa

Senior Member
Joined
Sep 11, 2015
Posts
131
Reaction score
37
ndugu watanzania,kunahabar nmezpata kutoka chanzo cha ndani ya cdm kuwa muda wowote kuanzia sasa prof mwandosya,ataanza kujaunga ukawa then bilali na mwisho n wabunge wa ccm waliopandikizwa na lowasa kuanza kujitoa kwenye majimbo,let us see
 
ndugu watanzania,kunahabar nmezpata kutoka chanzo cha ndani ya cdm kuwa muda wowote kuanzia sasa prof mwandosya,ataanza kujaunga ukawa then bilali na mwisho n wabunge wa ccm waliopandikizwa na lowasa kuanza kujitoa kwenye majimbo,let us see

Usimwage mchele kwenye kuku wengi
 
ndugu watanzania,kunahabar nmezpata kutoka chanzo cha ndani ya cdm kuwa muda wowote kuanzia sasa prof mwandosya,ataanza kujaunga ukawa then bilali na mwisho n wabunge wa ccm waliopandikizwa na lowasa kuanza kujitoa kwenye majimbo,let us see
...kausha ile mikakati kama unayo kaa kimya kwanza tusiuze silaha kwa adui atatumaliza, si umeona mkakati wake wa twaweza, lazima amalizwe maana ndo silaha yake ya mwisho anayoitegemea....
 
Me nilijua Umeandika kuwa Babu Duni ajitoa sasa, hataki tena kusubiri hadi wiki moja kabla ya uchaguzi kama alivyopanga....
AU
nilijua Umeandika kuwa wakuu wa majeshi na polesi wamejiunga rasmi chadema na wa usalama wa taifa....
AU
Nilijua Umeandika kuwa mgombea amefikia uwezo wake wa mwisho ki afya lazima aende ujerumani kimatibabu

Kumbe Umeandika nonsense tupu, #HapaKaziTu Tunasubiri kuapishwa ili tufungue mahakama maalum ya mafsadi
 
ndugu watanzania,kunahabar nmezpata kutoka chanzo cha ndani ya cdm kuwa muda wowote kuanzia sasa prof mwandosya,ataanza kujaunga ukawa then bilali na mwisho n wabunge wa ccm waliopandikizwa na lowasa kuanza kujitoa kwenye majimbo,let us see

bado unafikilia akili za mgando......

Tulishatoka huko

pumbafu , lofa mjinga kabisa
 
bado unafikilia akili za mgando......

Tulishatoka huko

pumbafu , lofa mjinga kabisa


Waliokutuma kazi wanajua kitu gani kinaendelea...

Mlivyo wajinga mmemaliza silaha zote kwa adui ambaye hajajibu shambulizi lolote mpaka sasa!!
 
Hata wasipo toka ukawa ushindi uko pale pale wananchi wameamua
 
Back
Top Bottom