Picture of The Day....Udaku Special Owner | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Picture of The Day....Udaku Special Owner

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Muke Ya Muzungu, Apr 23, 2012.

  1. Muke Ya Muzungu

    Muke Ya Muzungu JF-Expert Member

    #1
    Apr 23, 2012
    Joined: Jun 17, 2009
    Messages: 3,451
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    bidada dutchess of toronto mugshot alipokuwa akiishi florida marekani. huyu dada alivamia hasheem baada ya hasheem kumtolea nje cousin yake mange kimavi, pia wamesoma zimbabwe na mange. huyu eninka anashirikiana na mange kuchafua watu kwenye mitandao.. slice tv, mug shot yenu inakuja sijui mnanipata???. shankupe... unanipata....??? siku mtakapoacha kutukana watu mtandaoni basi mtaachwa muishi maisha yenu ya uhalifu na kighaidi. kila mtu anayeshirikiana na mange kuchafua watu atatukanwa moja baada ya mwingine debbie baby ya mange next....bi kiherere here...halo halo tandale mangelezela kimavi repoti ya welfare fraud inakuja

    [​IMG]
     
  2. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #2
    Apr 23, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 37,649
    Likes Received: 16,741
    Trophy Points: 280
    Jf imfika huku siku hizi? Mdau nakushauri uanzishe blog yako ni bure
     
  3. Nemo

    Nemo JF-Expert Member

    #3
    Apr 23, 2012
    Joined: Feb 22, 2011
    Messages: 621
    Likes Received: 297
    Trophy Points: 80
    Duh...............:shut-mouth:!!
     
  4. Janjaweed

    Janjaweed JF-Expert Member

    #4
    Apr 23, 2012
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 9,498
    Likes Received: 844
    Trophy Points: 280
    kuna ujumbe mzuri sana hapo.... tic tac:doh:
     
  5. Bwa'Nchuchu

    Bwa'Nchuchu JF-Expert Member

    #5
    Apr 23, 2012
    Joined: Feb 10, 2012
    Messages: 2,178
    Likes Received: 82
    Trophy Points: 145
    This is getting ugly now...

    And who's the chick in Minnesota who is said to be talking a lot of junk about Mange?
     
  6. cacico

    cacico JF-Expert Member

    #6
    Apr 23, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 8,392
    Likes Received: 127
    Trophy Points: 160
    yaani we dada dubaicl, leo ndio nimeamini wewe ndio owner wa udaku special! unatafuta kila jinsi ya kumchafua mange! kama kweli we mwanamke kweli nenda kam-face mange uongee naye! kwa nini unaleta personal issues zako hapa!?? unaishushia blog hadhi! get a life! pathetic!
     
  7. Muke Ya Muzungu

    Muke Ya Muzungu JF-Expert Member

    #7
    Apr 23, 2012
    Joined: Jun 17, 2009
    Messages: 3,451
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    safi sana, hawa mabishost ni noma kweli. yaani wanajiona kama vile ndo wamiliki wa internet. mange ni kama vile anawaburuza kutukana watu watu kumbe wana mugshots. ningekuwa yeye ningetoa hizo post za kudandia maugomvi za watu alee mwanaye. yaani ujinga hauna dawa. eninka hacha kujiingiza kwenye ujinga wa mende kimavi
     
  8. Catch-22

    Catch-22 Member

    #8
    Apr 23, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 55
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Makubwa!
     
  9. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #9
    Apr 23, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 25,126
    Likes Received: 2,289
    Trophy Points: 280
    Udaku special hamna kitu mule ni wivu tu.
     
  10. Muke Ya Muzungu

    Muke Ya Muzungu JF-Expert Member

    #10
    Apr 23, 2012
    Joined: Jun 17, 2009
    Messages: 3,451
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    huyu naye ni binti makamba, mjkuu wa Malechela II. Hawa dada zetu wameziri. nakumbuka huyu alitukanaga Hasheem. ngojeni nikusanye habari kwa wanaomjua huyu mjuu wa Malechela wa pili alokamatwa akifanya uchangudoa
     
  11. Muke Ya Muzungu

    Muke Ya Muzungu JF-Expert Member

    #11
    Apr 23, 2012
    Joined: Jun 17, 2009
    Messages: 3,451
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    huyo binti wa minnessota wanamsingizia tu.
    hawa wanawake ni wehu yaani kundi la mange kimavi ....nadhani hii inafaa sana kwao. dawa ni ahachane kutukana watu.
    ni vibaya kweli wanavyofanya kusingizia singizia watu wakati wanamadhambi na maadui wengi kiasi hiki.

    duh poleni lakini yote mmejitakia kurukia rukia vitu msivovijua
     
  12. Sumba-Wanga

    Sumba-Wanga JF-Expert Member

    #12
    May 20, 2012
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 5,387
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Na mange ni kama mchawi hivi, ana washiriki wengi utafikiri dini ya shetani. people who can not reason. if you do not have issues to post in your blog, why not keep queit?

    Akili za mange.... (the so called kubwa la maadui), she is happy to make enemies....
     
  13. John locke

    John locke JF-Expert Member

    #13
    May 20, 2012
    Joined: May 6, 2012
    Messages: 401
    Likes Received: 362
    Trophy Points: 80
    Wajamen nikipita njia hii natokea wapi????
     
  14. Pasco_jr_ngumi

    Pasco_jr_ngumi JF-Expert Member

    #14
    May 20, 2012
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 1,807
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Habari hii haijanipa atribute yoyote kichwani, imenimalizia mda bureeeeeeee.... Futeni!!!!
     
  15. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #15
    Dec 9, 2013
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,431
    Likes Received: 181
    Trophy Points: 160
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  16. Binti Magufuli

    Binti Magufuli JF-Expert Member

    #16
    Dec 9, 2013
    Joined: Apr 2, 2011
    Messages: 7,372
    Likes Received: 562
    Trophy Points: 280
    Bi wewe kuniitia habari hiziz za kimbea jamvi umelitandika lakini? umbea ni umbea hata uwe wa mwaka 45,
     
  17. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #17
    Dec 9, 2013
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,431
    Likes Received: 181
    Trophy Points: 160
    hata sijui nimebonyeza nini ukaja huu umbea shost
     
  18. amaizing

    amaizing JF-Expert Member

    #18
    Dec 10, 2013
    Joined: May 3, 2013
    Messages: 3,532
    Likes Received: 11,838
    Trophy Points: 280
    Napita 2.
     
Loading...