Picha yangu ya leo


Arushaone

Arushaone

JF-Expert Member
Joined
Mar 31, 2012
Messages
14,662
Likes
1,189
Points
280
Arushaone

Arushaone

JF-Expert Member
Joined Mar 31, 2012
14,662 1,189 280
Pretty picture! R.I.P MADIBA.
 
Arushaone

Arushaone

JF-Expert Member
Joined
Mar 31, 2012
Messages
14,662
Likes
1,189
Points
280
Arushaone

Arushaone

JF-Expert Member
Joined Mar 31, 2012
14,662 1,189 280
Pretty picture!



R.I.P MADIBA.
 
KakaKiiza

KakaKiiza

JF-Expert Member
Joined
Feb 16, 2010
Messages
10,756
Likes
2,746
Points
280
KakaKiiza

KakaKiiza

JF-Expert Member
Joined Feb 16, 2010
10,756 2,746 280
Mkuu asante ni ubunifu wa hal ya juu!
 
Ndoa

Ndoa

JF-Expert Member
Joined
Dec 2, 2011
Messages
995
Likes
22
Points
35
Ndoa

Ndoa

JF-Expert Member
Joined Dec 2, 2011
995 22 35
Hao wahindi wanaoweka maua wanaweza kumfanya awe mmoja wa miungu yao.
 
mgeni10

mgeni10

JF-Expert Member
Joined
Nov 29, 2010
Messages
1,112
Likes
6
Points
135
mgeni10

mgeni10

JF-Expert Member
Joined Nov 29, 2010
1,112 6 135
Asante MziziMkavu, Ni Ubunifu wa hali ya Juu, RIP Mandela
 
Last edited by a moderator:
The Monk

The Monk

Platinum Member
Joined
Oct 12, 2012
Messages
12,368
Likes
18,164
Points
280
The Monk

The Monk

Platinum Member
Joined Oct 12, 2012
12,368 18,164 280
Mbona hii ni picha ya Mandela?
hajampatia awarudishie pesa yao
Amavubi hata mimi nilikua najiuliza huyu kwenye hii sanam/picha ni nani? Kama wasigeandika Mandela huwezi kupatia hata kama ukipewa nafasi 10 utaje anafanana na nani ya Mandela itakua nje kabisa ya hiyo.

Siku hizi mbona huweki malapa tena kwenye Avator? Thanks
 
Last edited by a moderator:
Amavubi

Amavubi

JF-Expert Member
Joined
Dec 9, 2010
Messages
30,043
Likes
5,227
Points
280
Amavubi

Amavubi

JF-Expert Member
Joined Dec 9, 2010
30,043 5,227 280
Amavubi hata mimi nilikua najiuliza huyu kwenye hii sanam/picha ni nani? Kama wasigeandika Mandela huwezi kupatia hata kama ukipewa nafasi 10 utaje anafanana na nani ya Mandela itakua nje kabisa ya hiyo.

Siku hizi mbona huweki malapa tena kwenye Avator? Thanks
NILIPATA MSAMARIa mkuu
 
Amavubi

Amavubi

JF-Expert Member
Joined
Dec 9, 2010
Messages
30,043
Likes
5,227
Points
280
Amavubi

Amavubi

JF-Expert Member
Joined Dec 9, 2010
30,043 5,227 280
Amavubi hata mimi nilikua najiuliza huyu kwenye hii sanam/picha ni nani? Kama wasigeandika Mandela huwezi kupatia hata kama ukipewa nafasi 10 utaje anafanana na nani ya Mandela itakua nje kabisa ya hiyo.

Siku hizi mbona huweki malapa tena kwenye Avator? Thanks
 

Forum statistics

Threads 1,251,148
Members 481,585
Posts 29,759,193