Picha ya Watoto wa baba wa taifa na majina yao

Picha ya Watoto wa baba wa taifa na majina yao

Picha hii hapa majina nayo ni haya

  1. CAPTAIN ANDREW
  2. CAPTAIN JOHN
  3. LADY ANNA
  4. LIEUTENANT CHARLES
  5. HON MAGIGE
  6. DR ROSE
  7. HON MADARAKA
  8. ????
  9. ????

1961-Nyerere-and-Family-after-independency.jpg

zamani people safi sana sisi kwetu tupo 12 baba mmoja na mama mmoja, baba wa taifa tisa. idumu tanzania
 
Aisee. This is very serious. Yaani mtoto mmoja wa mwalimu hajavaa viatu.
 
Back
Top Bottom