Daby
JF-Expert Member
- Oct 26, 2014
- 34,954
- 80,256
Usimwonee mtoto wa watu...Mange Kimambi huyo
Sura za kina kimambi zinajionyesha
Usimwonee mtoto wa watu...Mange Kimambi huyo
Ukishapita hapo kidume hakuna jipya, unatafuta mwingine
Owkei pamoja sana...mdada mrembo...ni pmJina la Loishiye ni common sana kwa waarusha. Huyo Loishiye unayemfahamu hana uhusiano na mimi. and btw mimi si mkaka.
Ndani kipande cha mti.Uzuri wa mkakasi.......
Niseme nini kwenye hiyo pm?Owkei pamoja sana...mdada mrembo...ni pm