AlP0L0
JF-Expert Member
- Apr 23, 2011
- 7,069
- 5,899
Mdogo wako unajua anapenda nini?Huyo dada hapo kwenye bango la jiwe anafaa sana kuwa wifi kwa mdogo wangu Loishiye L. Mollel
Mdogo wako unajua anapenda nini?Huyo dada hapo kwenye bango la jiwe anafaa sana kuwa wifi kwa mdogo wangu Loishiye L. Mollel
Nimempenda tu huyo dada nkatamani awe wifi yangu ie aolewe na mdogo wangu Loishiye. Ni kweli sijui tastes za mdogo wangu.Mdogo wako unajua anapenda nini?
Sijui nitapata wapi email yake nikaombe kukahost mkuu...Kanaonekana katamu sana haka kunako sita kwa sita. Wananoga sana hawa hasa kwa long distance relationship
ni kama wewe vile..@paprika... au nimeangalia vibaya...[emoji15]Daaah!!! Mbona roho imeniruka hiviii!
Maishalaaaaa Mzee Bernard bakari Njoo huku uone vitu vyetuuuuuuuu.
[emoji1] [emoji1] [emoji1]Sijui nitapata wapi email yake nikaombe kukahost mkuu...
[emoji1] [emoji1] [emoji1]Sijui nitapata wapi email yake nikaombe kukahost mkuu...
Ohooooo!!!mbona tungekoma yuko vile lakini maringo yake sasa.Mange Kimambi huyo
hahahahaahahaahahahahaOhooooo!!!mbona tungekoma yuko vile lakini maringo yake sasa.