Picha ya leo

englibertm

JF-Expert Member
May 1, 2009
9,251
2,000
 

yaser

JF-Expert Member
Jan 23, 2012
1,364
1,225
Umbulula watoto wanakaa chini vitabu hawana nipe na hiyo picha

basi inawezekana mtu kama huyu hata hajawahi kusaidia hata yatima ila kila akiona jema la JK anataka alishambulie kwa namna ya umasikini tu. sometimes jifunze japo kusifia inapohitajika.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom