Kurzweil JF-Expert Member Joined May 25, 2011 Posts 6,622 Reaction score 8,427 Oct 30, 2017 #1 Dogo ndio kashavuta tandem hilo wakuu. Now ni mke na mume halali kabisa.....
Mchizi JF-Expert Member Joined Apr 23, 2009 Posts 3,077 Reaction score 7,529 Oct 30, 2017 #2 Makubwa..
B bullion JF-Expert Member Joined Aug 23, 2014 Posts 309 Reaction score 112 Oct 30, 2017 #3 Kweli au uzushi
A adolay JF-Expert Member Joined Dec 8, 2011 Posts 12,102 Reaction score 14,498 Oct 30, 2017 #4 Ni kweli kabisa sisi tunaruhusiwa kutimua kwa talaka tatu tuonapo usumbufu au kushiba Kule kwa wenzetu, mpaka kifo kitutenganishe ingekuwa vilio nakusaga meno Tusubiri talaka tatu.
Ni kweli kabisa sisi tunaruhusiwa kutimua kwa talaka tatu tuonapo usumbufu au kushiba Kule kwa wenzetu, mpaka kifo kitutenganishe ingekuwa vilio nakusaga meno Tusubiri talaka tatu.
Mchizi JF-Expert Member Joined Apr 23, 2009 Posts 3,077 Reaction score 7,529 Oct 30, 2017 #5 Hii ni dharau kwa ndikumana
M mangatara JF-Expert Member Joined Jul 6, 2012 Posts 14,517 Reaction score 14,169 Oct 30, 2017 #6 Huyo mwanamke keshaonesha kutofaa. Kichwa cha mwanamke swafi hufunikwa
badali JF-Expert Member Joined Mar 27, 2017 Posts 212 Reaction score 81 Oct 30, 2017 #7 Dunia ya mwendo kasi hii dah
Bhagavan JF-Expert Member Joined Oct 28, 2017 Posts 2,043 Reaction score 2,958 Oct 30, 2017 #8 Huu upuuzi
wizzy more JF-Expert Member Joined Nov 27, 2016 Posts 427 Reaction score 189 Oct 30, 2017 #9 Kweli uyu mtoto pimbi
Beira Boy JF-Expert Member Joined Aug 7, 2016 Posts 25,014 Reaction score 45,118 Oct 30, 2017 #10 Dogo janja ananipa moto sana Mbitiyaza uko wapi bas miaka 15 unayonizid isiwe tabu kipenz cha moyo wangu
Dogo janja ananipa moto sana Mbitiyaza uko wapi bas miaka 15 unayonizid isiwe tabu kipenz cha moyo wangu
Mla Bata JF-Expert Member Joined Jan 24, 2013 Posts 8,423 Reaction score 19,659 Oct 30, 2017 #12 Nitakuwa wa mwisho kuamini hii kitu.
Kichwa Kichafu JF-Expert Member Joined Apr 13, 2017 Posts 44,984 Reaction score 189,583 Oct 30, 2017 #13 Huyu dogo kajilipua kweli?
Oxpower JF-Expert Member Joined Jan 15, 2012 Posts 2,180 Reaction score 3,118 Oct 30, 2017 #14 Yani kuna watu bado mnaamini kuna ndoa hapo ,kwa jinsi niwazavyo Mimi hapo muoaji sio Dogo janja ,muoaji yupo Ila wameamua kuleta sanaaa, Muda utasema
Yani kuna watu bado mnaamini kuna ndoa hapo ,kwa jinsi niwazavyo Mimi hapo muoaji sio Dogo janja ,muoaji yupo Ila wameamua kuleta sanaaa, Muda utasema
Mama Mdogo JF-Expert Member Joined Nov 21, 2007 Posts 2,976 Reaction score 2,176 Oct 30, 2017 #15 Mimi roho yangu inakata kukubali kuwa Dogo Janja kamuoa Uwoya, nahisi kuna moshi mzito umeficha hali halisi.
Mimi roho yangu inakata kukubali kuwa Dogo Janja kamuoa Uwoya, nahisi kuna moshi mzito umeficha hali halisi.
K kamarah JF-Expert Member Joined Nov 8, 2016 Posts 1,224 Reaction score 2,443 Oct 30, 2017 #16 Dogo ana moyo wa chuma... Sio bure
Joseverest JF-Expert Member Joined Sep 25, 2013 Posts 53,331 Reaction score 72,643 Oct 30, 2017 #18 Aisee bado hata mimi sijaamini
bampami JF-Expert Member Joined Nov 5, 2011 Posts 5,700 Reaction score 4,126 Oct 30, 2017 #19 mama na mwana...what a hell
bigmind JF-Expert Member Joined Oct 28, 2015 Posts 12,457 Reaction score 12,714 Oct 30, 2017 #20 Kweli dunia inaelekea ukingoni...!