M Maghayo JF-Expert Member Joined Oct 5, 2014 Posts 20,300 Reaction score 47,333 Dec 27, 2023 #1 Mzuka wanajamvi.
M Maghayo JF-Expert Member Joined Oct 5, 2014 Posts 20,300 Reaction score 47,333 Dec 27, 2023 Thread starter #2 JUSTICE for Joshua and Clemence. Wakulima namba moja.
mshamba_hachekwi JF-Expert Member Joined Mar 3, 2023 Posts 24,776 Reaction score 81,022 Dec 27, 2023 #3 $15/hr.
M Maghayo JF-Expert Member Joined Oct 5, 2014 Posts 20,300 Reaction score 47,333 Dec 27, 2023 Thread starter #4 mshamba_hachekwi said: $15/hr. Click to expand... Asee Hahaha nimecheka kwa sauti
Nibiru X JF-Expert Member Joined Jun 30, 2019 Posts 426 Reaction score 437 Dec 27, 2023 #5 MBOGA IPO WAPI
Ulweso JF-Expert Member Joined May 24, 2016 Posts 23,106 Reaction score 28,062 Dec 27, 2023 #6 Sasa hawa wakibongo ambao hata kama chakula kipo eti hawezi pakua mwenyewe yupo radhi alale njaa hivi huwa na utimamu kweli ?
Sasa hawa wakibongo ambao hata kama chakula kipo eti hawezi pakua mwenyewe yupo radhi alale njaa hivi huwa na utimamu kweli ?
LOTH HEMA JF-Expert Member Joined Dec 6, 2015 Posts 29,448 Reaction score 46,670 Dec 28, 2023 #7 He! Kumbe huko gaza ugali nako hupikwa? Nilijua ugali ni wetu tu
Kitchener JF-Expert Member Joined Apr 10, 2019 Posts 13,833 Reaction score 27,745 Dec 28, 2023 #8 Maghayo said: Mzuka wanajamvi. View attachment 2855047 View attachment 2855048 Click to expand... hapo hawajasema, hadi wasema. nani aliwaambia wauwe Joshua na Clement? funza kabisa hawa.
Maghayo said: Mzuka wanajamvi. View attachment 2855047 View attachment 2855048 Click to expand... hapo hawajasema, hadi wasema. nani aliwaambia wauwe Joshua na Clement? funza kabisa hawa.
100 others JF-Expert Member Joined Aug 5, 2017 Posts 10,576 Reaction score 37,951 Dec 28, 2023 #9 Duh! Jamaa hata msosi hujaiva wana bakuli tayari, halafu wameweka uzio kwa sababu watu wanaweza kuondoka na hizo sufuria wamebeba. Njaa mbaya sana. Aisee njaa isikie tu, Lakini si ugali, hawatumii ugali hao.
Duh! Jamaa hata msosi hujaiva wana bakuli tayari, halafu wameweka uzio kwa sababu watu wanaweza kuondoka na hizo sufuria wamebeba. Njaa mbaya sana. Aisee njaa isikie tu, Lakini si ugali, hawatumii ugali hao.
LOTH HEMA JF-Expert Member Joined Dec 6, 2015 Posts 29,448 Reaction score 46,670 Dec 28, 2023 #10 100 others said: Duh! Jamaa hata msosi hujaiva wana bakuli tayari, halafu wameweka uzio kwa sababu watu wanaweza kuondoka na hizo sufuria wamebeba. Njaa mbaya sana. Aisee njaa isikie tu, Lakini si ugali, hawatumii ugali hao. Click to expand... hivi huu ni ugali kweli huu tunaoujua au ni madabudabu yao tu? Ugali ni huo hapo kwenye avator yangu
100 others said: Duh! Jamaa hata msosi hujaiva wana bakuli tayari, halafu wameweka uzio kwa sababu watu wanaweza kuondoka na hizo sufuria wamebeba. Njaa mbaya sana. Aisee njaa isikie tu, Lakini si ugali, hawatumii ugali hao. Click to expand... hivi huu ni ugali kweli huu tunaoujua au ni madabudabu yao tu? Ugali ni huo hapo kwenye avator yangu
100 others JF-Expert Member Joined Aug 5, 2017 Posts 10,576 Reaction score 37,951 Dec 28, 2023 #11 LOTH HEMA said: hivi huu ni ugali kweli huu tunaoujua au ni madabudabu yao tu? Ugali ni huo hapo kwenye avator yangu Click to expand... Hapana huo si ugali mleta uzi ni muongo balaa, Tazama hii picha.
LOTH HEMA said: hivi huu ni ugali kweli huu tunaoujua au ni madabudabu yao tu? Ugali ni huo hapo kwenye avator yangu Click to expand... Hapana huo si ugali mleta uzi ni muongo balaa, Tazama hii picha.