Picha: Ofisi ya CCM, sioni kupona!!!


Mwitongo

Mwitongo

JF-Expert Member
Joined
Jan 30, 2009
Messages
311
Likes
49
Points
0
Mwitongo

Mwitongo

JF-Expert Member
Joined Jan 30, 2009
311 49 0


Waungwana, hii ni Ofisi ya Chama Tawala (CCM) Tawi la Chamakweza, Chalinze! Kila nikitazama hali ya chama hiki naona kinaelekea kaburini tu! Tehe tehe tehe!
 
COURTESY

COURTESY

JF-Expert Member
Joined
Jun 16, 2011
Messages
2,016
Likes
76
Points
145
COURTESY

COURTESY

JF-Expert Member
Joined Jun 16, 2011
2,016 76 145
View attachment 72659

Waungwana, hii ni Ofisi ya Chama Tawala (CCM) Tawi la Chamakweza, Chalinze! Kila nikitazama hali ya chama hiki naona kinaelekea kaburini tu! Tehe tehe tehe!
Ni kweli kabisa mkuu,nasikia kipo ICU pale muhimbili,muda wowote tunakiaga
R.I.P SISIEMU,we will miss you
 
N

ndomyana

JF-Expert Member
Joined
Jan 24, 2012
Messages
4,748
Likes
74
Points
145
Age
38
N

ndomyana

JF-Expert Member
Joined Jan 24, 2012
4,748 74 145
Tuonyeshe picha ya Tawi la Chadema Chamakweza Chalinze, tujue
si ndo hiyo apo tulijenga wote kipindi kile cha chama kushika hatamu,mkamua kuvipora vyote nyie magamba
 
WABHEJASANA

WABHEJASANA

JF-Expert Member
Joined
Jun 22, 2011
Messages
4,225
Likes
8
Points
135
Age
40
WABHEJASANA

WABHEJASANA

JF-Expert Member
Joined Jun 22, 2011
4,225 8 135
Hayakuhusu kwa sababu wewe mlengo wako ni wa kushoto achana nao wacha waendelee na ofisi zao,na mimi naona bora wao walau wanayo ya hivyo sisi sijui ni lini tutakuwa na hata ya hivi?!!!!
 
MVUMBUZI

MVUMBUZI

JF-Expert Member
Joined
Jan 8, 2011
Messages
5,070
Likes
795
Points
280
MVUMBUZI

MVUMBUZI

JF-Expert Member
Joined Jan 8, 2011
5,070 795 280
Hii wakarabati wakodishie watu kwa ajili ya kilabu ya pombe za kienyeji tu kwani sioni inafaa kwa kazi gani
 
Mandown

Mandown

JF-Expert Member
Joined
Apr 8, 2012
Messages
1,649
Likes
159
Points
160
Mandown

Mandown

JF-Expert Member
Joined Apr 8, 2012
1,649 159 160
tarehe ya uchaguzi ikifika utupe tena picha ya hiyo nyumba utaona kuna "mabadiliko fulani"
 
VUTA-NKUVUTE

VUTA-NKUVUTE

JF-Expert Member
Joined
Nov 25, 2010
Messages
5,968
Likes
7,606
Points
280
VUTA-NKUVUTE

VUTA-NKUVUTE

JF-Expert Member
Joined Nov 25, 2010
5,968 7,606 280
Hali ni tete.Haponi mtu mwaka 2015.Tutawashika!
 

Forum statistics

Threads 1,215,346
Members 463,157
Posts 28,544,186