Picha nilizopenda sana 2016

Kingsharon92

JF-Expert Member
Aug 10, 2015
6,731
2,000
Kokata koni pasi soki na kati koteka pasi na pasi oyo ya boye ngai na bana mawa nakokata basusu oyo naponaka bawela bonkonzi pe na ba voitiriyo bavoti tango eko maka
 

Kingsharon92

JF-Expert Member
Aug 10, 2015
6,731
2,000
Kokata koni pasi soki na kati koteka pasi na pasi oyo ya boye ngai na bana mawa nakokata basusu oyo naponaka bawela bonkonzi pe na ba voitiriyo bavoti tango eko maka
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar threads

Top Bottom