Pembeni hapo kuna madogo wa5 wakimsubiria chemba ashuke chopani..
Chember la 1st class lipoangani likitua ni mitusii tuu na round hii ajaja nakale kamwanasese katindi kali..
Msitudanganye, ina maana huko hakuna wana ccm? Je, hakuna wagombea ubunge na ndugu zao? Hakuna wagombea udiwani na ndugu zao? Hakuna makatibu Kata, Tawi au mabalozi?
JamiiForums uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.