MANI
Platinum Member
- Feb 22, 2010
- 7,318
- 6,411
Upitege na huku basi DuppyConqueror
Humu hawaji ingekuwa ukawa wangejaa!
Last edited by a moderator:
Upitege na huku basi DuppyConqueror
mtazusha sana this year ila ndio hivyo kuiondoa ccm ni ndoto za alinacha kabisaaaa.. Magufuli ndie rais
Hahahaaa Arusha nawapenda sana kwakweli,sio kwa raha hizi!
mtazusha sana this year ila ndio hivyo kuiondoa ccm ni ndoto za alinacha kabisaaaa.. Magufuli ndie rais
mtazusha sana this year ila ndio hivyo kuiondoa ccm ni ndoto za alinacha kabisaaaa.. Magufuli ndie rais
Labda rais wa wapiga push upmtazusha sana this year ila ndio hivyo kuiondoa ccm ni ndoto za alinacha kabisaaaa.. Magufuli ndie rais
lizabon hakupendiHahahaaa Arusha nawapenda sana kwakweli,sio kwa raha hizi!