Picha kutoka maktaba

Picha kutoka maktaba

Bana Balume

JF-Expert Member
Joined
Jun 10, 2017
Posts
999
Reaction score
2,730
Pichani wa tatu kushoto ni Rais wa Sasa wa Urusi Vladimir Putin, akifatiwa na Rais wa Kwanza wa Msumbiji Samora Machel, wa nne kushoto na Rais wa Sasa wa Zimbabwe Ermason Damuduzo Munangagwa wa tano kutoka kushoto.

Picha hii ilichukuliwa mwaka 1973 kwenye Kambi ya Wapigania uhuru Kaole Bagamoyo.

Putin Alikaaa Tanzania akifundisha Wapigania uhuru Kwa miaka 4 toka mwaka 1974 mpaka mwaka 1977

15726815877249449.jpeg
 
Duh! Basi tusiiharibu Tanzania yetu
 
''Putin Alikaaa Tanzania akifundisha Wapigania uhuru Kwa miaka 4 toka mwaka 1974 mpaka mwaka 1977''

Alikuwa akifundisha wapigania Uhuru wa Tanzania au wa hizo nchi za Msumbiji na Zimbabwe?

Au alikuwa akiwafundisha wapigania uhuru wa Tanzania jinsi ya kuishi baada ya kuwa huru?

Uhuru tulipata 1961 na hyo mafunzo ya Putin yalikuwa kati ya mwaka 1974-1977
 
''Putin Alikaaa Tanzania akifundisha Wapigania uhuru Kwa miaka 4 toka mwaka 1974 mpaka mwaka 1977''

Alikuwa akifundisha wapigania Uhuru wa Tanzania au wa hizo nchi za Msumbiji na Zimbabwe?

Au alikuwa akiwafundisha wapigania uhuru wa Tanzania jinsi ya kuishi baada ya kuwa huru?

Uhuru tulipata 1961 na hyo mafunzo ya Putin yalikuwa kati ya mwaka 1974-1977
Hapo usicho elewa ni nini?? Kwasababu sijaandika ni wapigania uhuru wa Tanzania ila mafunzo yalifanyika Tanzania baada ya kupata uhuru 1961
 
Hizi nchi nadhani mpaka sasa zinatumia mfumo wa Urusi kwenye mambo ya demokrasia
 
Inasemekana huyo sio Putin hi pic ni uongo
 
Back
Top Bottom