Picha iliyonivutia leo ni hii hapa | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Picha iliyonivutia leo ni hii hapa

Discussion in 'Jamii Photos' started by MziziMkavu, Jan 17, 2011.

  1. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #1
    Jan 17, 2011
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 39,620
    Likes Received: 4,615
    Trophy Points: 280
    [​IMG]Rais Jakaya Mrisho Kikwete na mkewe Mama Salma Kikwete wakiwa katika mazungumzo na Mama Maria Nyerere Nyumbani kwake Butiama wakati wa kilele cha kumbukumbu ya miaka kumi tangu kufariki kwa Baba wa Taifa Mwalimu Julius Nyerere. ( Picha: Freddy Maro). Picha zaidi na habari, tembelea: mjengwa
     
  2. hashycool

    hashycool JF-Expert Member

    #2
    Jan 17, 2011
    Joined: Oct 2, 2010
    Messages: 5,899
    Likes Received: 442
    Trophy Points: 180
    walikuwa wana cheki big braza nini? manake rais naona ndo mfuatiliaji mzuri hapo
     
  3. MJINI CHAI

    MJINI CHAI JF-Expert Member

    #3
    Jan 17, 2011
    Joined: Dec 12, 2010
    Messages: 1,804
    Likes Received: 587
    Trophy Points: 280
    kilichokuvutia hapo ni nini?
     
  4. M

    MpendaTz JF-Expert Member

    #4
    Jan 17, 2011
    Joined: May 15, 2009
    Messages: 1,579
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    Upuuzi mtupu, badala ya kwenda naye kule Nyerere foundation wakafanye kazi ya kuendeleza mambo na kuanzisha Library ya Taifa la kesho wanamkaribisha kuangalia TV, hata glasi ya maji ya kunywa hakuna hapo! Lo!
     
Loading...