Picha ijayo ya ajira kwa shule binafsi

Picha ijayo ya ajira kwa shule binafsi

1482143262834.jpg
 
Hivi umemaliza degree yako upo upo tu unaanzaje kumshauri form four anayezungusha bodaboda aende shule wakati wewe uliyeenda shule huna mbele wala nyuma.

Aibu imetanda, leo nmewasikia TBC habar et graduate wawahimize ambao hawakupata fursa kujtahd kusoma, hv unafata f4 leaver umshaur nn wakat ww umemaliza chuo upo home tu mwaka wa 2 sasa! Ujinga kabsa na matamko ya viongoz, wahimtim wanakusanyikana mtaan nahawana mbele na nyuma bado mtu umshaur kupoteza muda, bora kumshaur atafte vibarua kabsa mapema kusoma kupo tu!
 
Bora mtu apge boda boda ili maisha yaende kuliko kusoma miaka 3 chuon hafu unakuja kukaa mtaan miaka 3 tena, huna kaz,huna hela,huna familia na huna future unafkr nani atakusikiliza? Serikali ingepunguza matamko na maigizo ingekuwa safi sana! Wananchi tumeshachoka na habr zao, wanaagza vjana kujiajir paspo kutengeneza misingi hiyo huu si uchwara! Watuache kama tulivyo tutajua wenyewe maana anaegawa liziki ni mungu na sio wao!
 
Back
Top Bottom