Picha: Hizi ni dalili za ugonjwa gani?

  • Thread starter Waziri wa Kaskazini
  • Start date
Waziri wa Kaskazini

Waziri wa Kaskazini

JF-Expert Member
Joined
Dec 12, 2015
Messages
4,669
Points
2,000
Waziri wa Kaskazini

Waziri wa Kaskazini

JF-Expert Member
Joined Dec 12, 2015
4,669 2,000
Hii picha nimeipata kwenye forums za Kenya sasa hawajui huu ni ugonjwa gani, Wengine wanasema ni Herpes zoster, wengine wanasema Nyairobi fulae sijui ndiyo ugonjwa gani....
 
Horseshoe Arch

Horseshoe Arch

JF-Expert Member
Joined
Aug 10, 2009
Messages
11,900
Points
2,000
Horseshoe Arch

Horseshoe Arch

JF-Expert Member
Joined Aug 10, 2009
11,900 2,000
Sidhani kama kuna jibu utalipata humu, muhimu matatizo yahusuyo afya yanahitaji wataalamu wa afya so ni vyema akafanyiwa vipimo kujua chanzo na historia ya ugonjwa ili kupata tiba ama kinga stahiki!
 
Graph

Graph

JF-Expert Member
Joined
Jul 20, 2016
Messages
2,010
Points
2,000
Graph

Graph

JF-Expert Member
Joined Jul 20, 2016
2,010 2,000
magonjwa yanayoweza sababisha rash za namna hiyo mengi, aende wakampime tu
 
H

hapakazit

JF-Expert Member
Joined
Dec 8, 2015
Messages
716
Points
500
H

hapakazit

JF-Expert Member
Joined Dec 8, 2015
716 500
Hii picha nimeipata kwenye forums za Kenya sasa hawajui huu ni ugonjwa gani, Wengine wanasema ni Herpes zoster, wengine wanasema Nyairobi fulae sijui ndiyo ugonjwa gani....
That is dhingles or herpes zooster caused by zoster virus which affect more immune copromised person
 
M

Molembe

JF-Expert Member
Joined
Dec 25, 2012
Messages
8,746
Points
2,000
M

Molembe

JF-Expert Member
Joined Dec 25, 2012
8,746 2,000
Herpes zoster hiyo au jina jingine shingles.
 

Forum statistics

Threads 1,325,448
Members 509,127
Posts 32,192,776
Top