Picha: Hizi ni dalili za ugonjwa gani?

  • Thread starter Waziri wa Kaskazini
  • Start date
makaveli10

makaveli10

JF-Expert Member
Joined
Mar 27, 2013
Messages
14,006
Points
2,000
makaveli10

makaveli10

JF-Expert Member
Joined Mar 27, 2013
14,006 2,000
Hiyo ni herpes zoster (mkanda wa jeshi) nenda kapime afya kwa uhakika zaidi, mie niliumwa hiyo kitu na kucheki ngoma sina.

Kama kumbukumbu zangu ziko sawa alinipa dawa fulani hivi zinaitwa acyclovir kitu kama hicho na ndani ya siku kadhaa tu nikawa fresh!! Alinipa sababu nyingi mnoo za ugonjwa huo, kikubwa nenda hospital.
 
SteveMollel

SteveMollel

JF-Expert Member
Joined
Jul 12, 2015
Messages
4,095
Points
2,000
SteveMollel

SteveMollel

JF-Expert Member
Joined Jul 12, 2015
4,095 2,000
Hiyo ni herpes zoster (mkanda wa jeshi) nenda kapime afya kwa uhakika zaidi, mie niliumwa hiyo kitu na kucheki ngoma sina.

Kama kumbukumbu zangu ziko sawa alinipa dawa fulani hivi zinaitwa acyclovir kitu kama hicho na ndani ya siku kadhaa tu nikawa fresh!! Alinipa sababu nyingi mnoo za ugonjwa huo, kikubwa nenda hospital.
True.
 

Forum statistics

Threads 1,326,414
Members 509,499
Posts 32,221,180
Top