Picha:Hatimaye Dkt shika awasili kwake salama


Graph Theory

Graph Theory

JF-Expert Member
Joined
Jul 2, 2011
Messages
3,978
Likes
1,528
Points
280
Graph Theory

Graph Theory

JF-Expert Member
Joined Jul 2, 2011
3,978 1,528 280
Unamaanisha tayari wamemkabidhi ule mjengo wake alioununua kwa sh 900? Ama alipokuwa akiishi kabla ya kuuonyesha uma wa waTanzania namna alivyo jiniasi.
 
djzm70

djzm70

JF-Expert Member
Joined
Apr 16, 2014
Messages
4,110
Likes
1,901
Points
280
djzm70

djzm70

JF-Expert Member
Joined Apr 16, 2014
4,110 1,901 280
Kumbe ana kumbukumbu nzuri. Lakini pia jeshi la polisi limeridhika pasi na shaka mpaka wameruhusu ajidhamini. 900
 
Diplomatic Imunnity

Diplomatic Imunnity

JF-Expert Member
Joined
Apr 2, 2012
Messages
1,252
Likes
223
Points
160
Diplomatic Imunnity

Diplomatic Imunnity

JF-Expert Member
Joined Apr 2, 2012
1,252 223 160
Hahahaha
 
C

check salio

Member
Joined
Aug 13, 2017
Messages
31
Likes
12
Points
15
C

check salio

Member
Joined Aug 13, 2017
31 12 15
Naombeni msaada wa kisheria kuhusu huyu doctor, kama Kweli atapewa nyumba zake alizonunua kwenye mnada.
 

Forum statistics

Threads 1,213,480
Members 462,127
Posts 28,479,066