picha gani unapata miaka mingine mitano katika utawala wa CCM


inols

inols

JF-Expert Member
Joined
Sep 22, 2010
Messages
285
Likes
15
Points
35
inols

inols

JF-Expert Member
Joined Sep 22, 2010
285 15 35
Miaka mitano iliyopita ilikuwa ni miaka ya mapambano na mafisadi, kuvunja baraza la mawaziri mara kwa mara, safari zisizokwisha, kupanda kwa bei ya bidhaa, kushuka kwa thamani ya shilingi ya kitanzania. Ni miaka ambayo tumeona na kusiakia ya ajabu, kilimo kwanza kwa ajili ya makampuni ya kifisadi kuweza kufanya biashara kwa kumnyonya mkulima wa kipato cha chini, watanzania kutapatiwa vyandarua kwa ajili ya kupambana na mbu katika kampaeni ya malaria haikubaliki. Kwa kweli inasikitisha, sasa hivi tujiandae na shilingi kuwa 2500 kwa dola moja ya kimarekani, tujiandae kwa kodi za ajabu ajabu kurudisha pesa zilizotumika kwa manufaa ya CCM. Tujiandae kwa kilo moja ya unga wa sembe kuwa Sh 2500 na sukari kilo moja kuwa Sh 2800, Nyama 1K=Sh 6000, nauli ya daladal kuwa Sh 400. Kwa kweli tujiandae kufanga mikanda, tujiandae kwa maandamano ambayo hatujawai kuyaona tangia uwepo wa nchi inayoitwa Tanzania. Natamani hii miaka ijayo mitano ipite kwa kasi ya mlio wa sauti 3*10^8 m/s.
 
Dingswayo

Dingswayo

JF-Expert Member
Joined
May 26, 2009
Messages
4,011
Likes
99
Points
145
Dingswayo

Dingswayo

JF-Expert Member
Joined May 26, 2009
4,011 99 145
Maisha mabaya sana kwa Watanzania, uongozi wa shida sana kwa Kikwete na hatimaye kifo cha ccm.
 
Safari_ni_Safari

Safari_ni_Safari

JF-Expert Member
Joined
Oct 5, 2007
Messages
23,215
Likes
7,000
Points
280
Safari_ni_Safari

Safari_ni_Safari

JF-Expert Member
Joined Oct 5, 2007
23,215 7,000 280
Picha hii....imenipa matumaini sana

11_10_fy9ypm.jpg
 
Saint Ivuga

Saint Ivuga

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2008
Messages
44,682
Likes
30,026
Points
280
Saint Ivuga

Saint Ivuga

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2008
44,682 30,026 280
Miaka mitano iliyopita ilikuwa ni miaka ya mapambano na mafisadi, kuvunja baraza la mawaziri mara kwa mara, safari zisizokwisha, kupanda kwa bei ya bidhaa, kushuka kwa thamani ya shilingi ya kitanzania. Ni miaka ambayo tumeona na kusiakia ya ajabu, kilimo kwanza kwa ajili ya makampuni ya kifisadi kuweza kufanya biashara kwa kumnyonya mkulima wa kipato cha chini, watanzania kutapatiwa vyandarua kwa ajili ya kupambana na mbu katika kampaeni ya malaria haikubaliki. Kwa kweli inasikitisha, sasa hivi tujiandae na shilingi kuwa 2500 kwa dola moja ya kimarekani, tujiandae kwa kodi za ajabu ajabu kurudisha pesa zilizotumika kwa manufaa ya CCM. Tujiandae kwa kilo moja ya unga wa sembe kuwa Sh 2500 na sukari kilo moja kuwa Sh 2800, Nyama 1K=Sh 6000, nauli ya daladal kuwa Sh 400. Kwa kweli tujiandae kufanga mikanda, tujiandae kwa maandamano ambayo hatujawai kuyaona tangia uwepo wa nchi inayoitwa Tanzania. Natamani hii miaka ijayo mitano ipite kwa kasi ya mlio wa sauti 3*10^8 m/s.
du!! well said ila itapita kwa mendo wa kinyonga man,watanzania poleni
 
Mahai

Mahai

JF-Expert Member
Joined
Jan 14, 2010
Messages
351
Likes
5
Points
35
Mahai

Mahai

JF-Expert Member
Joined Jan 14, 2010
351 5 35
Dispair, paralyzing fear....
 

Forum statistics

Threads 1,215,361
Members 463,166
Posts 28,544,703