PICHA---Duh mwanaume anaposutwa

PICHA---Duh mwanaume anaposutwa

.. ngoshwe si ndio hapo hata mimi nashangaa nadhani jamaa ni bwabwa kwa kweli mtoto wa kiume uliyekamilika hata wakija kama ni akina dada au kaka valangati litakaloanguka hapo lazima mmoja wao akalzwe ICU. Sasa huyo mpaka huo muda wa kuvalishwa kanga na kupakwa rangi uko kimya tu??.....Mh!

Kukamatwa umbea si maskhara, labda ndio maana hata nguvu ya kujitetea imetokomea!
 
Ipi sasa hii mpya au mpya kabla ya hii au ile iliyopigwa sana vita humu

aaah bwana wee mi mpya kabla ya hii si ningekwambia wakati huo?? am tokn of tha one displayed now now! maisha marahisi tu ww unataka kuyafanya magumu...............
 
aaah bwana wee mi mpya kabla ya hii si ningekwambia wakati huo?? am tokn of tha one displayed now now! maisha marahisi tu ww unataka kuyafanya magumu...............
Now I gotcha hii ni kiashirio kuwa Mfunyukuzi mpya ndani ya JF
 
HUU NI UPUUZI!
Waliomsuta ni akina kaka au dada? Huyu kaka ina maana ni mlegevu kiasi gani hadi alazimishwe kufanya mambo yasiyo na hata chembe ya utu?
HUU USWAHILI UMEZIDI SASA.
Labda alipewa fedha ili awe mdembedo!!
 
Huyo jamaa tkuwa na matatizo, mwanaume uliekamilika huwezi fanyiwa upuuzi huo. Utapigana kiume, yaani ugomvi wake hapo,we acha tu. Lkn ndio vituko vya uswahilini hivyo, nakumbuka ule wimbo 'uswahilini kuna vituko'
 
huyo atakuwa kweli mchonganishi, alipigwa kisawasawa na hapo katika hayo mapozi yote alikuwa kazungukwa na kutishwa sana na hao wababe wake :lol:....kaaaazi kwelikweli
 
Mambo ya uswazi yote hato yanatokana na uvivu wa kufanya kazi sidhani kwa mtu ambaye kweli anakabwa kabali na maisha atakuwa na muda wa hayo mambo,hapo pia ndio unaona tofauti ya lifestyle za watu,wakati wengine wanafikiria kutengeneza cash wengine wanafikiria kuwa hivi Amina au Juma anatembea nani,au saa atakuwa guest na dada mcharuko,halafu bado tunalalamika eti maisha magumu,ndio lazima yawe magumu kama tunapoteza muda kwa mambo ya hovyo
 
Back
Top Bottom