Photography | Videography Position

Alex Hamadi Hamis

Alex Hamadi Hamis

Member
Joined
Apr 18, 2017
Messages
10
Points
45
Alex Hamadi Hamis

Alex Hamadi Hamis

Member
Joined Apr 18, 2017
10 45
Habari za leo wana Jamii Forum!

Ninatafuta sehemu ya kufanya kazi full-time kama mpiga picha (Photographer) au mtengeneza videos (Videographer) iwe kampuni binafsi au shirika lolote.
Nina uzoefu wa zaidi ya miaka 4 sasa, ni nina uwezo mzuri pande zote (picha/video)
Iwe Dar es Salaam, Arusha au Zanzibar nitaweza kufanya kazi.

Mwenye kujua fursa ya namna hii, tafadhali naomba msaada!

Asante! ✌
 
Alex Hamadi Hamis

Alex Hamadi Hamis

Member
Joined
Apr 18, 2017
Messages
10
Points
45
Alex Hamadi Hamis

Alex Hamadi Hamis

Member
Joined Apr 18, 2017
10 45
Mkuu ujuzi unao kwa nini usitafute Camera ukaanza mwenyewe mdogo mdogo.

Sent using Jamii Forums mobile app
Mkuu, nilikua nikifanya mwenyewe last year lakini nikapoteza vifaa vyangu. Kuwekeza vifaa ni changamoto kwasasa, ndio maana natafuta sehemu nayoweza kujishikiza then nipate mwanzo mwingine wa kufanya mimi kama mimi tena.
 
KakaKiiza

KakaKiiza

JF-Expert Member
Joined
Feb 16, 2010
Messages
11,051
Points
2,000
KakaKiiza

KakaKiiza

JF-Expert Member
Joined Feb 16, 2010
11,051 2,000
Habari za leo wana Jamii Forum!

Ninatafuta sehemu ya kufanya kazi full-time kama mpiga picha (Photographer) au mtengeneza videos (Videographer) iwe kampuni binafsi au shirika lolote.
Nina uzoefu wa zaidi ya miaka 4 sasa, ni nina uwezo mzuri pande zote (picha/video)
Iwe Dar es Salaam, Arusha au Zanzibar nitaweza kufanya kazi.

Mwenye kujua fursa ya namna hii, tafadhali naomba msaada!

Asante! ✌
is https://jobs.undp.org/cj_view_job.cfm?cur_job_id=84013 Ingia hapo kwanza
 

Forum statistics

Threads 1,335,525
Members 512,360
Posts 32,508,654
Top